Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vuguvugu la mapindizi lanukia Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emma M., Feb 25, 2011.

  1. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uwezekano mkubwa vuguguvu la MAPINDUZI linaloendelea katika nchi za kiarabu kuibukia nchini tanzania.
    Sijui kama kwa tanzania litafanikiwa au la.
    Wachuguzi wa mambo ya siasa wanafikiri kuwa uongozi wa rais kikwete utakomea njiani.
    Pia inasemekana kuwa watanzania wengi wako tayari kujiunga na vuguvugu hilo kutokana na usanii wa serikali ya kikwete kukua siku hadi siku.serikali ya kikwete haijali maisha ya mwanchi wa kawaida.
    Mwasemaje wana jamii?
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani TZ tukiacha nidhamu ya woga tuliopandikizwa na uongozi wa chama kimoja mbona hili linakuja punde tu
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani tz wangekuwa na nizamu kama ya watu wa arusha na mwanza mbona hata kesho linawezekana...mimi nitahamasisha kwetu shinyanga...
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    NAIPENDA SANA SIKU HIYO,NAITAMANI SANA NA NITAIPOKEA KWA MIKONO MIWILI

    vugu vugu na lianze hima
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mshauri mkwere pakukimbilia!
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona makazi anayo kule kwa mkewe mdogo Uarabuni tena yule mtoto wa Zakhia Meghi
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    All the ingredients required for a change in the top leadership of this country are open for everyone to see!! Mimi kwa mfano siamini kabisa kuwa milipuko ya mabomu kule Mbagala na Gongo la Mboto ni ajali; kwani maghala ya haya mabomu hayapo Dar tu yametapakaa kwenye kambi nchi nzima, na kama ulipukaji unasababishwa na uchakavu wa hayo mabomu kwanini mabomu ya Dar tu yalipuke na sio ya huko bara wakati yaliletwa wakati mmoja?Haiwezekani silaha kama hizo zikaletwa na zote zikawekwa kwenye kambi moja lazima zitasambazwa. Ukweli unafichwa kuwa huko jeshini kuna tabaka la maofisa na askali wa kawaida; hawa wa chini wanamalalamiko yao kwani maofisa ndio wanaofaidi marupurupu mengi, na ikumbukwe tu kuwa wanaolinda haya maghala ya silaha sio maofisa bali askari wa kawaida!!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenena mkuu rejea thread hii pia
    Niliyotonywa baada ya kulonga na mwanajeshi LUGALO
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inamaana mnaungana na utabiri wa shekh Yahya?
     
  10. JAPHET MAKUNGU

    JAPHET MAKUNGU Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shehe msanii, anatabiri baada ya kuona vuguvugu? Hata asingetabiri, wakati umefika lazima yatatokea tu. SOLIDARITY FORVER & ALUTA CONTINUA wapenda nchi.
     
  11. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata polisi wetu wanaisubiri siku hiyo kwa hamu kubwa.
    Wako tayari kuwalinda waandamanaji.


    [​IMG]
     
  12. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli.....nasikia Sheikh Yahya amemtabiria March 13 kitu kinalipa
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Wacha tu wawalipue ,watu hawajapata mishahara yaohadi usawa huu, na bado kuna rumours kuwa yale makato ya polisi yanaendelea kwa wanajeshi mwezi huu!
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Frasturations za kushindwa uchaguzi 2011!
     
  15. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Frasturations za kushindwa uchaguzi 2010! Jipangeni 2015!
     
  16. T-1000

    T-1000 Senior Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkwereeee, amelikoroga
     
  17. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    tuanze wiki ijayo. Nilitaka kuona maandamano ya Mwanza yasiwe na kikomo. Tuanze maandamano yasiyo ya kikomo. yaani ni tumechoka isvyo kifani. Peoples poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  18. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema usikike.
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sasa nani nani ataanzisha wanajeshi au Raia?kama mabomu washalipua mbona serikali bado ipo?
     
  20. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bulesi, nakubaliana na hisia ulizotoa na nimekugongea thanx.
     
Loading...