Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vuguvugu la Mabadiliko: CHADEMA kuwasha moto Monduli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SEBM, May 31, 2012.

  1. S

    SEBM JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Katika kuendelea kueneza elimu ya Uraia, kuimarisha Chama na kueneza dhana ya Vuguvugu la Mabadiliko(M4C), na kuzindua Ofisi ya Chama Kata, viongozi waandamizi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) wikiendi hii watafanya mkutano mkubwa wa hadhara katika Mji Mdogo wa Mto wa Mbu ulipo jimboni Monduli.

    Mkutano huo utakaoongozwa na Wabunge (Wah. Mch. Natse, Nassari na Gekul) na Viongozi wengine, unategemewa kuufanya mji huo na kata zake jirani za Esilalei, Makuyuni na Majengo kuwa ngome ya CHADEMA jimboni humo.

    Wananchi wengi wamejaa hamasa ya kutaka kusikia ujumbe huu wa mabadiliko na nyumba nyingi za maeneo ya Korea, Kisutu, NHC(Shirika), Sabato, Jangwani, Magadini na Kigongoni zimeonekana kupambwa kwa bendera za CHADEMA.

    Hata hivyo, kuna habari kwamba vijana kadhaa wanaoendesha Bodaboda ambao walijipanga kuupokea msafara wa viongozi wa Chama kutoka Kata ya Makuyuni(umbali wa Kilometa 35) wamezuiliwa kufanya hivyo.

    Nitawapasheni kinachojiri LIVE kutoka mkutano huo na kuwawekeeni picha.

    NGUVU YA UMMA
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vizuri sana. Mkitoka huko mkavamie yale matawi mawili aliyozindua Maige jana huko Msalala.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Boda boda hazijazuiwa na mapokezi yapo pale pale,tutaondoka Arusha saa nne asubuhi.Baada ya Monduli tunaelekea wilaya ya Ngorongoro
     
  5. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutasubiri sana kamanda tunaomba ufuatilie vizuri
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA watamfanya Mr. White Head akapelekwa Apollo kwa pressure
     
  7. M

    Mwanandani Senior Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja,Monduli mjini tuna jiandaa kufika mtoambu mapema sana naku endeleza arakati.vijana wa mstari wa mbele Monduli mjini.
     
  8. B

    BBA JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalien sana Lowassa asiwape hela, mambo yake amezoea kutoa rushwa!
     
  9. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri......wakati wao wanazidi kuumbuana nani gamba,sisi tumwage sera zetu
     
  10. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    PAMOJA SANA MAKAMANDA MI MWENYEWE HAPA A. town nafikiria kufika kwenye huo mkutano wa M4C
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee anaweza akatemana na ccm na kuingia cdm any time. Yani sasa hivi ccm wakimzingua ndio ya mwisho. Oohoo!
     
  12. b

    bakene Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Operation twanga kotekote , kazi ipo
     
  13. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Hivi CHADEMA wanelewa maana ya elimu ya URAIA?
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hawaelewi wafundishe.
     
  15. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe na MAGAMBA wenzio ndio hamuijui Elimu ya Uraia. INAKUUMA SANA.. na bado
     
  16. S

    Sanare S Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani elimu ya uraia maana yake ni nini? Ingekuwa vizuri ukaelezea kwani pengine hata na wewe hujui na hujui kama hujui.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii inaitwa operation twanga kote kote. Magamba yaende baharini!
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Muto ya mbu imetekwa toka NyinyiEM.
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu Nanyaro Ephata tunaomba utupe ratiba ili tujue tunajipanga vp! Yaani lini mtakuwa Mto wa mbu na lini mtakuwa Ngorongoro!
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Code:
    Hata hivyo, kuna habari kwamba vijana kadhaa wanaoendesha Bodaboda ambao  walijipanga kuupokea msafara wa viongozi wa Chama kutoka Kata ya  Makuyuni(umbali wa Kilometa 35) wamezuiliwa kufanya hivyo.
    Hakuna kinachoweza kubadili maamuzi vichwani mwa watu!
    Utawakataza kuendesha boda2, watakuja kwa baiskeli au magari au miguu.
     
Loading...