Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua Ganda Vaa Gwanda-apewe zawadi aliyefikiria slogan hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, May 11, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wana JF
    Huwa siwezi ficha hisia zangu pale nionanapo kuna jambo jema limefanyika

    kiukweli huyu mtu ndani ya CDM aliweza kuitengeneza slogan hii ya VUA GAMBA VAA GWANDA anahitaji pongezi ya hali ya juu

    maana kwa upande wa pili CCM wao wanasema anaye jivua gamba inamaanisha anakuwa msafi na kuanza upya lakini upande wa pili unasema ukisha livua gamba hilo basi yakulazimu uvae gamba jingine nalo ni GWANDA la CDM

    Hii inatia moyo sana kwa wanacdm na kiukweli ndani ya cdm kuna viongozi wanaoweza kutumia nafasi pale zinapojitokeza

    HONGERA SANA KWA MTUNZI WA SLOGAN YA VUA "GAMBA VAA GWANDA" KWA MASLAHI YA TANZANIA
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah!!

    Hii slogan imekaa kifalsafa na ni rahisi kushikika!!
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kula sisiemu,kura chadema
     
Loading...