Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua Gamba Vaa Gwanda Yapata Dhoruba Lindi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, May 28, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nikitinga mitaa ya Mtanda, Jamhuri, Mitwelo, Kariakoo, Mikumbi, Mpilipili, Sabasaba; Manispaa ya Lindi imepambwa na bendera za CCM kukiwa na uchache wa bendera za Chadema. Wananchi wa Lindi wamesikika wakinena hawatadanganyika na kujiunga na chama cha Kaskazini, wao sio watu wa kufanywa wa mwisho. Hawatafanya kosa kuiacha CCM iliyoiunua maisha ya Lindi kuipitia sera nzuri mfano ujenzi wa barabara na mashule ya kumwaga.
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haaaaa
    CDM haina sera za kusaidia cc wamachinga..... Kwan walituchefua na kutudharau miaka mingi!!!! With wrong belief eti tunakula watu!!!

    Kwa hiyo swali langu ni lilelile , tangu lini mmakonde amuoe mchaga!!!???

    CCM hawana jipya... Tulidhan CUF ingetuokoa kumbe ni Zanzibar tuuuuu

    Nadhan watu wa kusini tuanzishe chama chetu ndio suluhisho!!!!!
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mtoa maada si zani kama yuko Huko, make now day magamba wameingiwa na hofu sana make hiyo mikoa ndo huwa wanapita bila kupingwa, si ndo kwa kina membe huko?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hivi LINDI iko kwenye orodha ya mikoa ILIYOENDELEA au MASKINI?
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti mashule ya kumwaga!? Acha kukebehi watu wa lindi wewe!!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wananchi wa Lindi wanahitaji ukombozi wa fikra kwanza kabla ya mambo mengine. CDM wanayo kazi kuwaelimisha, ukizingatia mtaji wa ccm ni wajinga.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na hata jangwani mlisema hivihivi
     
  8. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Roma haikujengwa kwa siku moja tuu. Na lindi hatutapadharau bali tutaendelea kuwaelimisha na kuwahamashisha mpaka kieleweke ccm ipende isipende tayari imeshapoteza mvuto lindi.
     
  9. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mitaa yote uliyo itaja ipo Lindi mjini na jimbo lipo mikononi mwa cuf,sasa bendera za ccm zimetoka wapi? ungesema mji umetanda bendera za cuf ningekuelewa ACHA UZUSHI
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naona mnakumbukia enzi za kushika hatamu.
    giz lilishaondoka na pambazuko jipya limeonekana.
     
  11. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kichaa hajui kama kichaa,mpaka uponyaji
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nawapenda sana watu kama wewe hii kwani mnatusaidia sana kujua kuwa bado magamba yapo na tusilale it is better mkaongzeka humu jamvini ili mtupe kazi ya kufanya na hatimaye kuwakomboa wote kifikra
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haya mtoto mzuri kazi nzuri,nenda kamuone kaka NAPE akupe hela ya Chai, SUBIRINI TU KIVUMBI CHA HUKO AFU NDO MRUDI HAPA JAMVINI
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Mafilili ni sawa na Shibuda ni wa kupuuzwa tu.
     
  15. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,452
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Duh, kumbe? nilijua ni typing error...:bange:
     
  16. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unasemaje mkuu..!!!!!
    sikusikiiiiiiiii
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpuuzi hujui unachokiandika. Baba yenu Che-Nkapa kaoa mtu wa kabila gani!
     
  18. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jangwani mlisema hiv hiv matokeo yake magamba yalipoteana ghafla
     
  19. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unaongelea sehemu kuna japo bendera? Embu warudishie majibu kuwa Igunga haikuwa hata moja na sasa ukienda zimemea kama uyoga. kwataarifa yako wewe na wenzio muelewe hata huko Kaskazini kulikuwa na bendera za CCM na tukaingia. Tatizo la kutangaza matokeo hata mechi haijaanza huwa linaashiria woga na woga ukiukubali utashindwa kumkabili adui yako, nakushauri kajipange ujipropagandishe upya.
     
  20. h

    hans79 JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uthibitisho ni jambo bora,kama huna vitendea kazi kaa kimya. Weka picha tuone,mfano ile sunami ya jangwani jmosi mimi uthibitisho ninao picha.Hasa sehemu inayosema wezi wapo wengi, kamata wezi men. Juzi watendaji wenu wamefungiwa milango hilo hulioni! Unaingia jf kuandika uzushi utakusaidia nn? Lindi na Mtwara mikutani inaanza leo tusubiri, yaelekea mmechanganyikiwa hasa baada ya wananchi kujua haki zao.
     
Loading...