Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua Gamba Vaa Gwanda, Ndani ya Ukonga Jumamosi hii 19/05/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, May 17, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Napenda kutumia fursa hii kuwafahamisha wadau wa JF kwamba jumamosi hii ya tarehe 19/05/2012 kutakuwa na mkutano wa hadhara eneo la Ukonga mtaa wa Mazizini katika muendelezo wa operation Vua Gamba Vaa Gwanda.

    Pamoja na mambo mengine tutazindua ofisi ya tawi la mazizini na kuwavisha magwanda wanachama wapya wengi, miongoni mwao ni kutoka ccm.

    Makammanda watakaoongoza mashambulizi jukwaani ni pamoja John Heche (M/Kiti Bavicha Taifa amethibitisha), ambao hawajathibitisha lakini wamepelekewa mwaliko ni Tundu Lissu na Zitto Kabwe.

    Karibuni sana wadau.

    UPDATES:
    Hadi sasa maandalizi kwa ajili ya mkutano wa kesho yanakwenda vizuri sana.

    Kama nilivyokuwa nimetaja hapo awali, waliothibitisha kuwepo kesho ni pamoja na John Heche (mwenyekiti wa Bavicha Taifa) na Mh. Suzan Kiwanga (MB) ambaye pia ni meneja kampeni msaidizi wa Chadema Taifa.

    Viongozi kadhaa wa ccm toka kata za ukonga, kitunda, gongolamboto na pugu wanatarajiwa kuvua magamba na kuvaa kombati hiyo kesho.
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana huku ndio maskani yaan sitakosa
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    nina wadau wangu hapo KM (kikosi maalum cha magereza) najua watakuja kwa wingi! People's power!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana mkuu.Hatimaye M4C imeingia Dar...
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,438
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu, Fika relini kitunda kuna wadau wakubwa walikuwa wakisubiri kwa hamu sana mkutano huu,

    Pia aliyekuwa meneja kampeni wa mbunge wa Ukonga Mh Eugine Mwaiposa, ndugu Nelson Murro aka DIBLO amejiengua katika ccm sambamba na wenyeviti kadhaa wa mitaa kule kitunda, hivyo wanasubiri mkutano huo kuhamia rasmi Chadema,

    Nakuomba mkuu Maranya wasiliana na Mr DIBLO kwa namba 0713362717 mpe utarabu mzima wakutimiza lengo lao la kubadili sura ya Ukonga!

    Pipoooooooooooz Pawaaaaaaaaaaaaa!
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    MUSSOLIN ni kweli hiyo mitaa ya KM tuna makamanda wa kutosha, tumeshazindua ofisi ya msingi mtaa ule na kazi inaendelea.
    Bila shaka tutakuwa pamoja jumamosi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Molemo ni kweli sasa ni zamu yetu watu wa dar kufanya amsha amsha.
    Watu wako tayari kuvua gamba na kuvaa kombati siku hiyo. Never dare to miss the show!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma kamanda Yericko Nyerere. Nitamvutia waya mapema kabisa na bila shaka jumamosi atavaa gwanda rasmi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkutano utafanyika katika uwanja wa ofisi ya serikali ya mtaa wa mazizini kuanzia saa nane kamili mchana.
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki chadema yetu.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Amen!
    Habari ya arachuga kamanda Pendael laizer
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. by default

    by default JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabata vipi mbona kimya sijawai kuona hata ofice
     
  13. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,560
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Niliishuhudia CCM ikizaliwa mwaka 1977, namwomba Mungu anipe uhai niweze kushuhudia ikifa ili Watanzania waweze kuwa huru tena. Mkuu Mwita Maranya, endeleeni kuendesha "operation vua gamba vaa gwanda", gamba linawafaa tu wanyama waliolaaniwa na kubaki wakitambaa...
     
  14. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kama angefika jembe letu LEMA huko mngepata ELIMU kubwa sana huko ok hata MSURE wangu anaishi huko angepata full elimu ya ukombozi wa sasa
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Sema Chilo wala usitie shaka mkuu. Jumamosi ya Tarehe 26/05/2012 tunafunga mtaa mzambarauni na Majembe ya uhakika Godbless Lema na Kiboko Vicent Nyerere watakuwa wakiongoza mashambulizi.
    So stay tuned!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mag3 pamoja sana kamanda.
    Tumedhamiria kuizika kabisa ccm, ndio maana unaona tunaendelea kuwapa elimu wananchi bila kuchoka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unazungumzia tabata ipi hiyo mkuu by default ili nione namna ya kukuunganisha na viongozi wa huko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana Mkuu Mwita Maranya, tunawatakia kazi nzuri. Pii, hii ni salamu kwa mpenda totoz Jerry Silaa, mkimaliza huko mazizini, mkapige M4C mwisho wa lami na maeneo yote ya Gomz, tunataka 2015 ccm hakuna rangi ambayo hawataacha kuiona... Viva CDM!
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nawapongeza sana viongozi wa cdm huko ukonga. Ni wazi kuwa Dsm inahitaji m4c kuliko hata ddm maana huwa wanatuangusha sana! Huku Arusha ccm ilishakufa kabisa. Tunachokifanya ni kukusanya masalia yao tuizike kabisa.
    Peoples power!!!
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Halafu huyu kijana Jerry Silaa nasikia anajiandaa kugombea Ubunge Ukonga.Naapa akipeleka mguu Ukonga na mimi nitajitosa tupambane.Huyu Kijana ameshindwa kufanya chochote akiwa kama meya wa Ilala.
     
Loading...