Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua Gamba Vaa Gwanda, Ndani ya Ruaha Kilombero,,,!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, May 25, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Nilikuwa napitapita huku wilaya ya Kilombero ghafla nikakutana na mkutano wa Chadema katika mji mdogo wa Ruaha Kilombero.

    Mkutano unahutubiwa na viongozi wa mkoa wakiongozwa na kamanda Mh. Suzan Kiwanga (mwenyekiti wa chadema mkoa wa morogoro).

    Watu kadhaa wame cross kutoka ccm akiwemo Mzee mmoja ambaye ni muasisi wa ccm ruaha amevua gamba na kuvaa gwanda. Ameshangiliwa sana na wananchi inaonekana ni mtu maarufu sana hapa ruaha.

    Kwa kweli watu ni wengi sana hapa bahati mbaya tu kitu changu cha mchina camera yake mbovu ningewatupia picha.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kamanda asante kwa updates.Kesho utamiss Jangwani.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kutokuwepo Jangwani litakuwa ni jambo la bahati mbaya sana.
    Nimepanga kuondoka huku kesho alfajiri ili hadi kufikia saa 3 au 4 asubuhi niwe ndani ya jiji.
    M4C ndani ya dar si ya kusimuliwa!
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama kweli watu wa hapo wamejitokeza kwa kiwango hicho unachosema basi safari ya ukombozi inakaribia mwishoni. Watu wa hapo walikuwa nyuma sana.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mdau mmoja wa chadema ametangaza kuwalipia kadi wanachama wa ccm wanaojiunga na chadema. Kuna watu kadri ya 15 au zaidi wamevua magamba.

    Sasa ni zamu ya kuwakabidhi kadi za uanachama wananchi wengine wanaojiunga ambao walikuwa wanachama wa vyama vingine pamoja na wale ambao hawakuwa wanachama wa chama kingine chochote hapo kabla.
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mzee wa Kilosa hawa jamaa zako wa ruaha wamejitokeza kwa wingi sana katika mkutano huu.
    Nadhani viongozi wa kilombero wamefanya kazi nzuri sana ya kuwahamasisha wananchi wa eneo hili.
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waliojiunga na chadema toka ccm ni watu 25 na wengine watano kutoka ccm-b.

    Wasiokuwa na vyama bado wanaendelea kuchukua kadi na mstari bado ni mrefu!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwita Maranya mie nakuombea uwe na safari njema ili kesho uturipotie ya jangwani live......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mura Mwita mbuya ohoyire
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu pole na majukumu! Nakupongeza kwa kuendelea kutuhabarisha habari za huko! Hii m4c haita bakiza mtu! Ni kimbunga cha ukombozi kilichoikumba Tz. Nakuhakikishia mwaka 2015 hata wakiiba, hazitawatosha!
    Tumeanza na Mungu, tutamaliza na Mungu. Wao wana nguvu, sisi tuna Mungu! Hakuna kulala hadi kieleweke. Nakuombea ufike salama Dsm kesho utupatie updates kama hizi! Pamoja daima.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma sweetlady tuombeane uzima. Kesho alfajiri nitakuwa barabarani kuelekea Jangwani grounds.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwita Maranya mie hapa ndo nishaanza maombi kwaajili yako na kwa vile Mungu ni mwema ataenda kukusimamia katika safari yako.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mbuya tata Power.
    Nimeambiwa huu ni mkutano wa kampeni za uchaguzi mdogo wa serikali za mitaa katika eneo hili la Ruaha ambao unafanyika jumapili 27/05/2012.

    Kamanda Susan Kiwanga amewaomba wananchi washiriki kuchangia gharama za chakula kwa ajili ya mawakala wa chadema na kiasi cha sh.126,100/- zimepatikana chap chap.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Viva makamanda, mpaka mdudu FISADI wa huko CCM akasalimu amri kupisha maendeleo kwa wananchi bila wizi zaidi.
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hicho kidogo walichotoa kina dhamani kuliko visenti vya Chenge! Hakika wametoa kwa moyo wao na Mungu atawabariki!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...