Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua gamba vaa gwanda kutingisha kusini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, May 11, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Chadema kimetangaza kuandaa awamu mpya ya operesheni zake, ambayo safari hii kitapeleka nguvu zake katika mikoa ya Kanda ya Kusini, Lindi na Mtwara, ili kuuhamasisha umma kuleta mabadiliko na uwajibikaji serikalini. Hayo yalisemwa na Katibu wa Habari na Uenezi wa Chadema, John Mnyika.

    Amesema operesheni hiyo imelenga kushughulikia mambo matatu;

    1. kusimamia uwajibikaji katika ngazi zote za serikali, ili kuhakikisha changamoto zote zinazolikabili taifa zinashughulikiwa.
    2. kutoa elimu ya kisiasa kwa umma kuhusu mchakato wa mabadiliko ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,
    3. kujenga organaizesheni ya chama mijini na vijijini.
    Amesema mamuzi ya kupelekwa nguvu za operesheni hiyo katika mikoa ya Kanda ya Kusini yalifikiwa na Kamati Kuu (CC) ya Chadema.
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kila la kheri
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki chadema na viongozi wake.
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Watatukuta..
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    All the best makamanda.
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kusini hawawaamini wachaga wa kaskazini!
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri chama changu tarajiwa...
     
  8. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pa1 sana wakuu.JK aliwaita kuwa ni chama cha msimu!sielewi kwa sasa atawaitaje tena.
     
  9. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mikakati pande hzo iwe ya kudumu
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I've been waiting for this..
     
  11. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    sawa sawa
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kusini ndio point pekee iliyosalia ya kukamilisha ukombozi 2015.
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki chadema,mungu bariki tanzania!
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wakimaliza kusini wavuke maji tukavikomboe visiwa vya karafuu!
     
  15. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kusini makanisa ni machache mafanikio ya ziara hayatafanikiwa, kwa sababu kusini wanakiita cdm ni chama cha kikristo.
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakazi gani hao?!!...si wana oganaiz muvumenti ya kujitenga na sisi...au?...
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    So what is your point then.....
     
  18. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    viva chadema..
     
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bado tu unajishauri kuvua Gamba? We njoo utavulia huku huku, lol
     
  20. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35



    Hizi attitude za kupandikizwa ndo zinazo wagharimu watu wengi wa kusini na baadhi ya maeneo mengine ya nchi hili limepelekea hata level ya maendeleo huku iendelee kusuasua tofauti na kwingine..ila wakiona elimu ya kujitambua inayolewa na CDM ni gharama waendelee kujaribu magamba! Kupanga ni kuchagua! kama wataendele kunyata wakati wenzao wa kanda ya ziwa,kaskazini na mbeya wanakimbia shauri yao.
     
Loading...