Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua gamba Vaa Gwanda Houston TX yawa moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinepi_nepi, Sep 23, 2012.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chadema usa
    Makongoro Wassira Avua Gamba avaaa Gwanda Houston TX
    http://www.chademausa.blogspot.com

    Updates

    Moto umeanzia Houston sasa wanafamilia waendelea kuvua magamba na kuvaa Gwanda haachiwi mtu mwaka huu.
     

    Attached Files:

  2. c

    chama JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi Houston nako kuna mapimbi kiasi hiki? Hao watu wapo baa wanapata kinywaji hebu waulize hata kama wanaijua katiba ya Chadema; Houston pamejaa wasanii watupu hapo wanawahabarisha ndugu na jamaa bongo bado wazima unajua wengi wana 10+years hawajaikanyaga bongo!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha wivu, hongera kwa aliyetolewa tongotongo. Vua gamba vaa Gwanda huo ndio mtindo wa leo.
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani mlevi chi mtu ba! bana weye wachekesha.
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lazima una matatizo
    jiulize hapa tz wangapi wanaijua katiba za ya ccm, cuf Chadema etc au hata ya Tz siku zote katiba zipo issue ni utekelezaji wake

    M4C ipo popote maadamu tu patafaa kwa shughuri ya M4C hata nyumbani kwako tutakuja tu
     
  6. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bajeti inategemea walevi chama ukitutukana tutakwamisha maendeleo ya nchi pls tuheshimu kama serikali yako inavyotuheshimu.
     
  7. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baada ya kaka kuingia CDM dada waingia kwa kasi mpya na wote ni mashahidi. Nia ya CDM ni kuwaunganisha Watanzani popote pale walipo. Kila mtanzania anahaki sawa ya kutetea nchi yake na rasilimali zake kwa ajili ya kizazi cha leo na kesho.
     
Loading...