Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua gamba process - maoni ya msanii GADO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lukindo, Jul 27, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,388
    Trophy Points: 280
    habari wana jf

    kama kuna thread inahusiana na hii cartoon naomba moderator uiunganishe.

    mbali na hapo, hii ni nzuri kuanzia kufikiri ni jinsi gani ilivyo vigumu 'kujivua gamba' tofauti na wengi tulivyodhania hapo awali.

    kazi njema wajameni!
     
Loading...