Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vua Gamba imeshindikana na imefungwa rasmi - Pius Msekwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maseto, Oct 1, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 679
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mzee Msekwa,makamu mwenyekiti CCM, ANATOA MAJIBU YA HATARI SANA KWA CHAMA Chetu ktk kipindi cha Jenerali on Monday.

    Anasema kuwa imeshindikana kuwashughulikia wanachama wanaotuhumiwa kwa ufisadi kwa kuwa haiwezekani kushughulikia makosa ya jinai kisiasa.

    Hajasema kama kuna mkakati wowote wa kuwaondoa na ameahidi kutoshughulikia kwa sababu hawawezi kuagizwa na wapinzani wanaosema 'vua gamba, vaa gwanda'. Kwa maƶni yangu, haya majibu ni mabaya zaidi kutolewa na kiongozi wa CCM.

    Siamin kama akili yake iko sawa.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Msekwa hajadata bali ameonyesha utupu wake na chama chake. Nani atamshughulikia mwenzake ndani ya CCM yenye kuzama kwenye tope la ufisadi? Hakika usitegemee nyani na ngedere wafungane kwenye kesi ya wizi wa mahindi-wote wana kosa la kuiba mahindi. Nani amguse nani wasiumbuane? Msekwa ana so zake Ngorongoro sawa na Kikwete na EPA, Lowassa na Kikwete Richmond na mazabe mengine. Mnaotegemea kuwa CCM inaweza kupambana na ufisadi mnakuwa too optimistic for no reasons. CCM bila ufisadi ishakufa haina sera zaidi ya ufisadi.
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ni hatari kweli,udhaifu unaendelea
     
  4. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pumba kama hizi nilitegemea zingemwagwa na shukuru kawambwa kwani ndie binadamu mjinga kabisa anaeishi sasa hivi, sasa kama msekwa nae reasoning yake imefikia hapa ishakuwa noma huko CCM.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Kuna mwananchi kauliza kwa nini ccm kuna ubadhirifu na kuna wazee kama kina msekwa wanashindwa kukemea na kama wameshindwa kwa nini wasijiuzulu?
    Msekwa amejibu kuwa ccm haipo dar au dodoma pekee, kama ubadhirifu mbeya tatizo hilo linapaswa kushujulikiwa na viongozi wa mbeya.
    Mzee msekwa alifika mbali zaidi na kuonyesha kuwa kashikwa na jazba na kutoa maneno makali kwa muuliza swali kwa kusema kuwa JE MUULIZA SWALI ANA AKILI TIMAMU KWELI???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Udhaifu huo haupo Msekwa peke yake tu, kwani hata Vasco pia ni dhaifu
     
  7. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile dhana ya CCM ya kuwang'oa wakada wake wanojihusisha kwa ufisadi na rushwa imawashinda na hatimaye wamemwaga manyanga. Hayo yameelezwa na Makamu mkt TZ bara wa CCM Pius Msekwa pale alipokua akihojiwa na Generali Ulimwengu kwny kipindi cha Jeneral On Monday ndani ya Chanel 10.
    Ameeleza sasa wamekuja na "singo mpya" KUJIPANGA UPYA.

    Katika kipindi hicho ilionekana wazi Msekwa kushindwa kujibu maswali yalioelekezwa kwake hivyo kutoa majibu duni na yasiojitosheleza "pumba Pointi"

    Bila shaka magamba wameona falsafa yao ya kuvua gamba imefeli kwny utekelezaji sababu ya kukosa nani mvishe mwenzie kengele. Kwa kweli nilitarajia ni danganya toto kama walivyozoea kuhadaa wa TZ.

    Wadau napenda kuwakilisha
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MSAMIATI wa Mh. J.J Mnyika unazidi kupigiwa mstari.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red: Msekwa anakiri kuwa ndani ya CCM kuna watu wenye makosa ya jinai lakini hawatachukuwa hatua yoyote? Kuna haja gani ya CCM kuendelea kushika dola kama hawana nia ya kusimamia sheria? Kauli ya ajabu sana hii!
     
  10. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,079
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwisha habari yao hawa ndo maana cuf wanajitaidi kuwasaidia hata kwa kuja kuvuna aibu zisizo na msingi huku arusha
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu msekwa ni mzee sana! lakini bado hataki kustaafu kweli hela ni noumer!
     
  12. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipoulizwa hilo na mtazamaji wa channel 10 kaona aibu akajibu "nitastaafu muda ukifika"
     
  13. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika magamba ni kama mfa maji kamwe haachi kutapatapa. Albert Einstein alisema "problem cannot be solved by the same level of thinking that create it"

    sisimu soul be rested in everlasting fire . Amen
     
  14. peri

    peri JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kawamba kafanyaje tena mkuu?
    Hebu tujuze, si tunasikia ni dokta tena kapewa wizara nyeti ya elimu?
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kawamba kafanyaje tena mkuu?
    Hebu tujuze, si tunasikia ni dokta tena kapewa wizara nyeti ya elimu?
     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Anamlea yule boss wa necta
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ccm hakuna mwenye ujasiri wa kupambana na ufisadi kikwelikweli, ni usanii mtupu.
    Yuko wapi ana kilango, aliekuwa kinara mpaka akapewa tuzo?
    Wote kimyaa.
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mnamlaumu bure mzee wa watu, hii operation ili-fail tangu mwanzo, ilitakiwa iwe panga moja mbuyu chini. Unawapa watuhumiwa muda wa kujichunguza??? Wapi na wapi, ili siku walipoamua kuwang'oa wangehakikisha wakitoka kikaoni sio wanachama.
     
  19. peri

    peri JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sio yeye tu, ktk mawaziri wote, wana jitahid kufanya kazi hawafiki hata saba, wengi ni mizigo isiyo bebeka.
    Hawana nia thabit ya kuondoa changamoto zinazotukabili.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vua Gamba haikuwa Falsafa ya CCM bali ilikuwa ni Falsafa ya Nnauye Jr . Sasa wameona Mwamba wa Kaskazini Laigwanani Mkuu Katingisha Monduli Wameamua Kunywea.

    Vua Gamba ni Falsafa na Nape na Ilishindwa kufanikiwa kwa Sababu ilijengwa katika Misingi ya VISASI. Akina Sitta wakamtumia Dogo Nape sasa wanamwangalia tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...