Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vsat dish

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Apr 1, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wote nawapa heshima.
    Mimi ninaye kijana wangu ni fundi mzuri sana wa tv satellite dish such as pay and free to air na mwenye akili nyepesi sana katika kujifunza Hivyo anahitaji kupanua wigo wake kwa kufahamu ufungaji wa madish ya internet ya VSAT hivyo kwa hapa Tz vyuo vinapatikana wapi? Nisaidieni
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    jaribu veta
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kiwango chake cha elimu ni kipi?
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ana elimu ya kidato cha nne
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Vsat dish installation yake ni sawa na hizo za TV anazofunga kwa watu.Isipokuwa zenyewe zinatoa digital siginal zinazopokelewa na terminal yake na kutoa siginal zinazoenda mojakwa moja katika network hub,PC au server.Muhimu awe na satellite finder bas other settings unupewa na yule unayetaka kuconect nae.
     
  6. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni chuo gani kinachotoa mafunzo hayo? Kwa hapa nchini
     
Loading...