Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vp walimu Ajira Mpya mmeshapata salary?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Laurence, Feb 29, 2012.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndugu walimu wapya 2012 naomba kujua je wenzetu kuna taarifa yoyote au kuna watu wameshapata salary ya ajabumwezi huu? hapa Kigoma hali ni ngumu sana kwa sababu tokea tumeripoti tarehe 1 Febr tumepewa hela ya cku tatu tuu kwa walimu wa Kigoma Vijijini haya ndio yanayotokea na DED msaidizi juzi ametujibu jeuri sana,mwenye taarifa zaidi atujuze ili tujue mpango mzima ukoje maeneo mengine ingawa alhamisi wiki hii tutaandamana kuelekea kwa walimuMkuu wa Mkoa maana watendaji wengine wameshindwa kusolve matatizo yetu kwa wakati,nawasilisha wadau wenzangu
     
  2. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mwanza tayari, Lindi, tayari, Temeke wamelipwa baadhi, ilala bado kabisa. kinondoni wameambiwa hakuna malipo mpaka mwez wa 3 mwishoni.
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nambie mwl mwenzangu ?
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebwana walimu bado tunatoa mapovu tu, na ndo tunaelekea ktk wakati mgumu zaidi kuliko siku zilzopita, tunashauriwa tukawe ombaomba kwa wakuu wa shule nao wanajilizaliza tu kuwa hawana hela,
    nashauri walimu kuchukua ruhusa ya siku 14, tukajipange mahome kuliko kuelekezwa kwenda kula kwa wakuu wa shule,
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mpatanishi,hyo mikoa tajwa hapo juu ni halimashauri zote walizopewa hizo staili au ni baadhi ya halimashauri ndani ya hyo mikoa? kwa kweli walimu wanaishi maisha magumu sana lakn tutawaonesha tu kua sie ni watu wa aina gani mara tuanzapo kupata staili zetu,nazungumzia elimu ya uraia kwa maeneo tutakapokuwepo walimu wenzangu
     
  6. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni baadhi ya halmashauri tu.

    Jana Ilala varangati kubwa manispaa Ilala mkurugenzi akakimbia ofisi, watu wakaandamana mpaka boma kwa mkuu wa mkoa. Afisa elimu mkoa kaahidi kukaa vikao kujadili jinsi watakavyolipa so j3 saa 3 watu wakachukue jibu la kueleweka.
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tupo kaka. Umesikia ya ilala jana? Tembelea jukwaa la habari na hoja mchanganyiko.
     
  8. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unajua sisi walimu wanatuonea sana very soon tutaungana na madaktari.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mjipange baada ya madakatari nanyi mnaanza ili mambo yenu yawe sorted out once and for all.
    ILi muachane na huu mgomo baridi wa kusababisha wanetu waferi mitihani na mtuu mpaka darasa la saba hajui kusoma
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,670
    Trophy Points: 280
    Hapa ndo ile kauli "ualim ni wito" inapotokea..
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeeleweka lakn kwa muda huu nakusanya data za uhakika ili nikuletee shule ambazo zinaingiza wanafunzi ambao wamefeli darasa la saba then wanajoin form one,nakusanya data then ntaziachia hapa hapa maana hawa ndio sehemu ya hizi zero mfano juzi mwanafunzi anaomba kuingia ndani eti anasema ''Please teacher may I go out? tusubiri kidogo
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu nami ni mwalimu pia lakn kwa mfumo huu lazima tuanze kufumua system nzima ya CWT maana hawa ndio kikwazo kwetu kwa sababu kuna uzoefu wa kuandaliwa Migomo mwisho wa cku watu mnaambiwa Mgomo umesitishwa,kwa hyo hapa tuanze na hawa wazee wa CWT hope wanafahamika vema
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hizo zilikua enzi za mwalimu sio enzi hizi ambazo mimi niko shule kwa kipindi cha miaka 18 hivi,kwa hyo huo ni ubabaishaji.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakati wa maandamano mjue kuwa polec wa sasa wametumwa kuja kuuwa kwa risasi za moto na si vinginevyo kwahiyo mjihadhari na nyie mmwe na zana mbadala za kukabiliana nao au muazime bullet prof
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini msiwe wamoja kama madaktari? Mkiamua jambo mnaamua bila kugeuka nyuma wala kuogopa vitisho vinavyotolewa na serikali
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo litawezekana kama hamtawategemea CWT.
     
  17. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    utaungana vp na mwl wa primary xul mwnye 4 ya 28 ambaye akifukuzwa hana plan b? Au mwl ambaye amebakiza mwaka mmoja astaafu kazi? Waalim wa degree na diploma waungane na lecturers waachane na pr. school teachers ndo wapanukishe! Otherwise they ar jus building castles in the air!!
     
  18. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waheshimiwa vp huko kuna halmashauri yeyote wameisha lipa walimu wapya msharaha wa feb toka serikali kuu(hazina)?
     
  19. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Huku kwetu Halmashauri ya Mpwapwa kalipwa mmoja tu! wengine hatujui hatma yetu
     
Loading...