Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vp udom washaita watu interview?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sanga n., Sep 5, 2011.

  1. S

    Sanga n. Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF, vp UDOM wameshaita watu kwenye interview ya nafasi zilizotangazwa tar. 28/07/2011 ambazo dedline ilikuwa tar. 10/08/2011
    Nawakilisha mada.
     
  2. fikirini

    fikirini Senior Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wataanza, tar 10 mwezi huu.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh Mkuu upo nondo! Vipi vigezo na masharti kuzingatiwa au ndio yale ya kupiga simu leo interview kesho?
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tayari wameitwa kwa njia ya simu na wamefanya interview last month. Hiyo ya tarehe 10 labda second round. Anyway, tusubiri taarifa zaidi.
     
  5. fikirini

    fikirini Senior Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka usipotoshe umma, mwezi uliopita ndo deadline ilikuwa ya hizo kazi, hadi sasa wanaendelea na shortlist, hizi ni habari za ndani wadau, kuitwa itaanza around tar 10.
     
  6. fikirini

    fikirini Senior Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka endelea kuomba mungu tu, around tar 10, hizi ni habari za ndani
     
  7. S

    Sanga n. Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nashukuru kaka kwa taarifa hii maana nilikuwa gizani. Ahsante.
     
  8. S

    Sanga n. Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nashukuru kaka Gerad kwa kunipa moyo, Mungu akubariki.
     
  9. S

    Sanga n. Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    THANKS.
     
  10. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu zaidi ya 500 waitwe kwa njia ya simu? acha kutuzuga wewe au na wewe ni magamba nini!
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks
     
  12. AUSI

    AUSI Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana jamaaa yuko sahihi! kwa sababu nakumbuka kuna watu wameshaenda kufanya interview! mmojawapo ni jamaa yangu wa karibu! labda kwa kuwa nafasi zilitangazwa nyingi wanaweza kuita tena!
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    submission ya barua ilikuwa deadline tar 10 mwezi uliopita,sasa naamini waombaji walikuwa wengi,itakuwa ni ngumu kwao kuita watu kwenye interview the same month, maana mchakato wa kuchambua barau si mrahisi sana
     
  14. b

    bandari Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    kuna kazi za aina mbili zilizotangazwa hapo. Sasa mjadala huu unahusu kazi ipi kati ya academic staff na zile za administrative staff?
     
Loading...