Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vp NHIF mbona kimya ?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by amojokatani, Dec 2, 2011.

  1. a

    amojokatani Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaman naomba mnijuze kwa yeyote mwenye taarifa, kuhusu zile tempo za NHIF, tulizofanyia Interview pale Kurasini - Ukumbi wa baraza la maaskofu, maana It's almost a month now tangu tufanye hiyo interview......!!
     
  2. t

    thesolomon Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah kaka ukiona manjoya jua ameliwa ,we vuta subra lakini!!!!!!!!!!!!!
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we bado unawazia hizo? Endelea na mambo yako tu.
     
  4. c

    christer Senior Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafasi hizi zilikuwa na malumbano jinsi ya kupata watu.sasa sijui wataendeleza utaratibu au technical know who?
     
Loading...