Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vp kama angekua ni mwanao..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Jan 7, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa miaka tisa kajifungua mtoto huko mbalizi mkoani Mbeya.
    Alipewa mimba na kaka yake (mtoto wa mama yake mkubwa) mwenye umri wa miaka 18, ambaye alikua akimtishia kwa kisu ili afanye nae mapenzi
    Mtoto huyo alipogundulika na mimba mama yake alimficha ndani kwa miezi saba ili watu wasimuone, na mtoto wake anaendelea vizuri tu

    Habari zaidi soma gazeti la Mtanzania ya leo Jan 7


    Jamani tunaelekea wapi haki ya nani tena mwe!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mtoto kwa mzazi ni mtoto tu, regardless!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wazazi wajaribu kua karibu na watoto wao!Huyo mtoto angekua hawaogopi wazazi wake angewaambia baada ya mara ya kwanza!Inasikitisha lakini...miaka 9 ni mdogo sana kukutwa na maswahibu kama hayo kwakeli!
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooh my god, huo sasa uuaji.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    AIBU...
    Incest!
    Kwa mila zetu wengine, huyu kijana anatakiwa aende exile kwa miaka zaidi ya 20 ili akute huyo mwanae alishaolewa!
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameamua kuuongeza ukoo!!
    May b Kabinti nako kalitaka coz sahivi imekuwa issue kubwa kosa la Doggo!!
    Vitoto vya siku hizi vinajifunza MAPENZI vikiwa na UMRI mdogo sana huo ndo UTANDAWAZI!!!
    Wamenikumbusha KOMBOLELA au mchezo wa BABA na MAMA!!!!
     
  7. g

    gepema Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kwamba mtoto aliyebakwa ni yatima na aliyembaka ni kaka yake mtoto wa mama yake mkubwa ambaye ndiye mlezi wake kwa sasa.
    Mbakaji ana miaka 18 na alikuwa akimshikia kisu binti ili aweze kupewa vituzzzzz!!
    Mjumbe ametoa taarifa baada ya kumuona binti anachechemea wakati akienda kuchota maji huku akichuruzikwa na usaha ndipo alipo hoji vipi na kila kitu kujulikana but before that binti amefichwa ndani kwa miezi sita tangu alipojifungua kwa ukweli si habari nzuri.
     
  8. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaribu kuwa na huruma hata kidogo itakusaidia sana. Mtoto wa miaka tisa alitaka kufanya mapenzi??????? Haingii akilini.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna kombolela ya 9yrs na 18yrs ni ubakaji
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    katika kesi nyingi za ubakaji,hasa kwa watoto hata uwe nae karibu vipi,mtoto akitishiwa huwa hasemi na mbakaji unaweza ukawa unakaa nae nyumba moja.kwa kuwa ni mtoto kila unachoambiwa kinakufanya uogope kusema.kikubwa zaidi kama mzazi,mtoto anaweza akabadilika tabia,akawa mkali sana au anakasirika ovyo au maendeleo ya darasani yanashuka.inasikitisha kwa kweli
     
Loading...