Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vp hapa maji na kitambaa vinaweza tumika?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 2, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau laptop hii nilikuwa nayo mbali kwa mwezi mmoja hivi sasa nimeikuta imechafuka ina kama michirizi na vidot kama vya maji kuanzia kwnye kioo had hii housing yake JE INARUHUSIWA IFUTA KWA KITAMBAA KIBICHI?
     
  2. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nenda kwenye maduka yanayouza vifaa vya electronics kanunue FORM CLEANER(ina2mika kusafishia vi2 vya electronics) itakusaidia kusafisha hiyo laptop yako
     
  3. P

    Prof. Engineer Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumia FORM CLEANER
     
Loading...