Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voters Registration System/Mfumo wa Uandikishaji Wapiga Kura: NINI KIFANYIKE?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jun 13, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndugu ktk uchaguzi mkuu uliopita ni watu 8mil ndio walishiriki kikamilifu ktk mchakato wa kupiga kura instead ya 21mil km ilivyopaswa/ilivyotegemewa. Je tatizo ni nin? Nini kifanyike? Vp kuhusu mfumo wa sasa unaotumiwa na NEC ktk kuandikisha hawa wapiga kura wasiopiga kura unamapungufu gani? Nini kiboreshwe!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau tusaidiane ktk hili!
     
Loading...