Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vote of no confidence with the speaker

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Jul 19, 2012.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WAKUU: Yeyote anayejua hatua stahiki zinazotakikana ili ipigwe kura ya kutokuwa na Imani na speaker atueleze tuone kwa namna gani tunaweza washauri na kuwataka wabunge wetu watekeleze jambo hili.

    Kwa namna anavyolipeleka bunge sivyo, kuna mtu amenita hadharisha kuwa hata uasi huanza kwa mambo makubwa na madogo kama yatokayo bungeni. Haya si ya kuyavumilia hata kidogo.

    Naamini wabunge wetu wakishindwa sisi tunaweza washurutisha nje ya bunge kufanya tuyatakayo kwa kuwa wapo kwa niaba yetu sisi na wanawakilisha mawazo na mitazamo yetu
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    AGREE WITH YOU... MAMA kILOBOTO ITS OVER NOW...
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja.
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwenye ubavu wa kuorganize hiyo kitu katika bunge letu,labda kama ni CDM sawa lakini kama inaanzia kwa hao CUF aka CCM B please waache kutumalizia muda wetu hapa
     
Loading...