Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vote for eddo 2015!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Feb 7, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Naitaji kura zenu kwa huyu mh jamani amenifurahisha speed anazoendlea kupita kilakanisa
    na kuwasaidia kwenye ujenzi na mambo mbali mbali zikiwemo shule na mengineyo
    ukiwa kama mwana jf kamili get ready

    vote for eddo.l 2015
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ww kibaraka wake?kwa nn unoteza muda kwa mambo ya kipuuzi?
     
  3. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atazikumbuka hizo siku moja!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Mlisema kwa handasome leo wanaabadilisha ndege!!!mwenye kusoma nyakati na asome
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Sio mzee slaa tena ..... Ama kweli ccm kisima , utazunguka mwisho utarudi tu ... Kuyateka maji ...

    Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Nadhani ccm wanahitaji kuangalia nje ya kundi la hao waliopo ktk ulingo wa siasa, kwani naamini kuwa wapo tena wenye uwezo kuliko hata hao tunaowaona ulingoni. Hawahitaji kuuzwa/kunadiwa kwa kuwapitisha wakanisani wala misikitini, bali jamii itawakubali na kuwaunga mkono. tatizo linakuja tu pale hao waliotangulia wameziba milango ya wale wanofaa, huku wakitambua vema yakuwa historia inawanyima kibali cha kuiongoza jamii, ndiyo maana wamejikita makanisani kwa makusudi kwani wanaitambua nguvu ya imani za dini ambavyo waumini huwa hawaoji kinachoendelea bali ni kupokea tuu kila litokalo kwa viongozi wao wa kiroho,mwisho wa siku hushindwa kujipeleleza ili watatue matatizo yao ya kimwili kwa kuweka mifumo inayoamua mistakabali ya mahitaji yao ya kimwili.
    Ole wao viongozi wa dini kwa kujua ama kutokujua wanawaongoza kondoo wa bwana kuelekea upotevuni.RAI YANGU KWA VIONGOZI WA DINI, kuna uhusiano wa karibu sana kati ya mwili na roho maana hivi vitu vipo pamoja ktk uhai wa mtu, ninyi kama wahudumia roho hampaswi kutofautishwa na aneye hudumia mahitaji ya kimwili, mnapo amuwa kuwa ma kuwadi wa viongozi wa kushughurikia mahitaji ya kimwili ya hao waumini wenu huku mkijua kuwa kazi hiyo hawataitimiza, basi hata ninyi kazi yenu ya huduma za kuroho hugeuka na kuwa ubatili mtupu nayo haina kibali machoni pa BWANA!
     
Loading...