Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

voluntarily BAN

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Mar 18, 2012.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hello JF,

    kufuatia kugundua kuwa kuna watu hawawezi kukaa mbali na jf, na pia wakiwa na shughuli za msingi wakti mwingine zaweza simama kisa JF. sasa naomba kuwasilisha hoja hii kwa nini kusiwe na voluntarily short time BAN, ili mtu ashindwe ku-access rights za umemba wa jf. yaani kwa mfano ukiclick hiyo voluntarily ban saa 2 asubuhi basi unakuwa huru saa 11 jioni, ama kuna kuwa na BAN za masaa maalum ili kuwasaidia hawa walevi wa jF

    Nawasilisha
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtanisaidia sana, nataka kuwa jf addict sijui kwa nini.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa dogo imekula kwako....
    Ukiliwa memo kwa kutowajibika vema akili yako itakaa sawa tu bila hata hii bann unaoitaka....
    Fanya kazi then ukiwa na nafasi chungulia kidogo....
    Kwani hujagundua kuwa kuna watu huwa hawaonekani hata siku 2 au 3 JF then wanaibuka tena?
    Piga kazi JF ipo tu.....
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukipigwa ndogo huwa haifunguki kirahisi
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    uwe jf addict mara ngapi kongosho eh?
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa
    Memo......Lol
    Kula vichwa na naomba uanze na huyu dogo....
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol
    wako wengi sana....
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mimi nikosapo jf najihic homa full mwili kutetemeka sasa ikipitishwa hiyo sijui itakuwaje
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    tuungane kuwapigia kelele mods waliweke hilo
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hata mimi naweza kaa hata wiki nzima bila JF, but the case ni kuwa nimewhai ku-experience addiction hiyo so nafikiria bora kuwe na hako ka-voluntary Ban.... i hope katasaidia sana!
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa mtaambulia bann za usumbufu....
    Kwanza nawashauri wawagonge bann wale wote wanaowaletea wenzao majungu....hope wataanza na wewe
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sasa si nisystem ya kucheza na muda tuu..... i mean inakuwa automatic kwa masaa fulani tu.

    we! mie simo jaribu kufuatilia vizuri muda wangu...... bahaati yako silijui jina la Bosi wako
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani unadhani wakikaweka mtakagonga?
    Mtajifana hamkaoni.....
    Teh hivi unaijua JF au?
    Hii kitu kuachana nao ngumu....we jicontrol tu....
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    je hujisikia hivyo hivyo ukikosa kazini wiki nzima?
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dawa ni kununua simu za nokia Kitochi.....hakina internet so utajicontrol
     
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hah! nimemsumbua nani? Hii ni ku-prove how great thinkers we are!! not majungu here... i guess that is the problem with many Tanzania when it happens they are being criticized they take it personally!! sijui niku-report abuse!?!?.... ngoja niendeleee kukufikiria
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ah ha ha ha ah watest waone.... ni moja ya trick nzuri za kujicontrol
     
  18. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mh! kwani hujui kuwa wengi wanatumia PC za maofisi, vyuo na cafe? hapo bado
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usumbufu kwa Mods kuandamana kutaka hiyo module mpya......
    Abuse gani we dogo?
    Teh
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ila kwa asilimia fulani hata mimi imenipunguzia ufanisi ila naitafutia namna nzuri
     
Loading...