Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voice tracking

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Oct 2, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    ni j2 nyingine tunamshukuru Mungu kwakua tu hai. hapa nataka kuongelea swala la msanii huyu anayejiita kivuli. Kuna rafiki yangu alinitumia wimbo huu kwa bluetooth,akiniambia niusikilize ni msanii fulani wa bongo ila yupo States nasikia pia anajihusisha na mieleka locally. kusema kweli humu ndani ametukana sana wasanii wenzake,mitandao ya simu hapa bongo ila kikubwa kilichonigusa ni swala la kusema anamsaka Mh.Rais Kikwete na ametega mabomu vituo vyote vya polisi. Hivi,jeshi la polisi kwa kushirikiana na idara ya usalama wa taifa wameshindwa kumtrack huyu mtu? Hivi yale maujanja kama ya CTU kwenye 24 yakufanya voice analysis hadi kumtrack mtu haiwezekani? Nimekerwa sana na msanii huyu. hebu sikilizeni wenyewe wimbo huu hapa:
    Download kivuli - bomu,j.mp3 from Sendspace.com - send big files the easy way
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni wazi kuwa huyu jamaa ana matatizo ya akili!!!
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    kabisa mkuu
     
Loading...