Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacome hii ni haki?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by imma.one, Sep 18, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kampuni ya vodacome imetengeneza voucha ya tsh 450/=huku ikifahamu fika kuwa voucha hizi zinauzwa kwa shilling 500/=karibu sehemu kubwa ya Tanzania hususani Dar es salaa huko wauzaji wakidai wanauziwa bei ya mia tano.
    VODACOME THINK TWICE THIS IZ NOT RIGHT
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Seems this to be a new company to me ... Vodacome
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa nadhani wanataka kuipoteza ile vocha ya mia tano ili tununue hiyo ya 450 kwa 500!
     
  4. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hao wauzaji watakuwa wanachakachua. Mimi mbona nmeshawahi nunua vocha hiyo ya 450 kwa tsh 450.
     
Loading...