Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kifuniko, Dec 29, 2011.

  1. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu hayupo JF ila ameniomba nimuombee ushauri, yeye anamhisi mkewe ana mahusiano na mtu mwingine na wanawasiliana kwa simu, je akienda ofisi za vodacom watamsaidia kuchapisha meseji wanazochat ? nitangulize shukrani kwa msaada wenu tumuokoe ndugu yetu
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hawawezi, watampaje mtu asiyehusika?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwambie aache wivu wa kijinga
    Amkune sawa sawa huyo mke wake ili aache kutoka na jamaa
     
  4. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namaanisha wamchapishie meseji zote mwanamke anazotuma na kutumiwa kwenye simu yake let say kwa last 6 month
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Je kama ni mkwanja unamtoa nje?
     
  6. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inawezekana bt ni smtin illegal labda achonge deal na ppo pale kama kuna m2 namjua.
    very possible watampatia 2.
    ila aache wivu bwana kama walivyoshaur hapo juu.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu akishapruvu anamwacha?
    Si bora amwache kabla hajapruvu?
     
  8. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bwana obsesd huna unaemjua pale ili nimpe directive
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu rafiki yako si member wa JF ila anajuaga kuwa kuna JF inayotoaga ushauri! Anaogopa nini kujiunga kisha aombe ushauri mwenyewe? After all hatutumii I'd zetu halisi!!

    Nway, next time mshauri ajiunge ili usijeuziwa kesi kama ya makaburini kwa kutokuwa na info zilizokamilika.

    Baada ya kusema hayo: nijuavyo mimi taarifa hizi huwa ni confidential na kuzitoa ni kuviolate privacy ya mtu. Ila kama walivyosema wengine unawezacheza deal ukapatiwa hiyo printout.

    But mbona kuna mbinu nyingi za kumkamata cheater kwa mtu makini?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndo nakwambia HAIWEZEKANI, labda ale dili na mtumishi wa voda, na mke akienda kulalama wakacheki aliyeingia kwenye namba ya huyo mama(maana mitandao hurekodi ) kibarua cha huyo mtumishi kitakua mashakani
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani mahali sahihi pa hili swali ni Vodacom penyewe,otherwise apatikane mfanyakazi anaehusika na mambo hayo humu ili akuambie wanatoa kwa utaratibu upi au hawatoi!
     
  12. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Imposible,sms zoote zinakuwa encrypted and there is no way to decreapt...
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani kbc kupata hzo msg ndugu yangu...ht mhusika mwenywe angeomba ingehitaji sababu za msingi sn. Na member mmoja alivyosema kuwa mfanyakazi akiingiza namba kwenye system inajulikana so km kitumbua cha mama kikaingia mchanga afu akaenda kushtaki Voda huyo mfanyakazi hana kazi tna.
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu nikazii rahisi sanaa hiyo kama anamuhisi mke wake ana mtu njee..tumeanzisha campanies inayo itwaa {cheater solution campanies}...kutokana na malalamiko mengi ya jamii yetu kuhusu wanandoa au wapenzi kuwa cheat weziwao.katikaa hudumaa hii kinacho itajikaa ni maelezo yako,nasisii tutakusibitishia kwamba mke/mmeo au mpenzio kwelii anakucheat kwa visibitisho kamaa picha,video na print out za simu kwa garama nafuu...kamaa uko serious ni pm mkuu
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wengine hawariziki mkuu hata utumie brash ya chuma kumkuna!
     
  17. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wengine hata umpe zawadi ya benki kuu(BOT)bado atatafunwa nje tu! Wanawake ni wadudu wa ajabu sana mkuu!
     
Loading...