Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM yatoa of ya internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by danmarc, Sep 3, 2012.

  1. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Vodaco leo imetoa ofa ya ku2mia internet bure itakayoishia tar 10 september.kujipatia ofa hii piga *704#
     
  2. thesym

    thesym JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 1,631
    Likes Received: 1,189
    Trophy Points: 280
    vigezo na masharti hakuna?
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    weka maelezo vizuri ni bire na masaa 24?? elezea zaidi
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bapkis, kwanza hata # yenywewe haina service yoyote. IT'S UNKNOWN
     
  5. Born Star

    Born Star Senior Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vya bure speed zero
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dah i wont say that kwa ile ya 250sh, ni sawa na bhure afu speed yake cjawahi ona
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umeonaeee!! speed matataa,
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    napata
    CONNECTION PROBLEM OR INVALID MMI CODE.
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Acha kukurupuka mkuu, hiyo ofa sio kwa watu wote na ndiyo maana wenzio wakibofya namba hizo wanaambiwa Result Unknown.
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yeah, jana nmeporomosha kama 4Gigs asee afu bado inadai nikaacha mwenyewe 2
     
  11. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    siku nyingine nakuja kucheki hii avator tu baas then natoka dah....punguza mkuu
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haha maisha ya Bongo land haya ukiongeza na stress za Window7 ku crash every second hicho ndo kilichobakii, angalia screen yako isije vunjika maana hizi hasira ni za Mbogo ukichanganya na za Nyati:D
     
  13. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    nisaidie key za IDM Mkuu
     
  14. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kamata hizi keys, SV8SX-FAFRT-0HZGT-6UG7S kwenye username weka jina lolote,password yoyote email yoyote na hata kama huna twende kazi weka hata ya kutunga,point to note wakati wa kuweka keys uwe offline na kila utakapokuwa inatoka version mpya kama utadownload weka keys hizo hizo, ikikataa uje unambie niwas2e mods wafute ID yangu(jus kidding)
    Enjoy. Not kwenye keys pale ile ni ZERO sio herufi 'o'. Nawasilisha
     
  15. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah kwel wakubwa kumbe sio kwa line zote ila kuna line baadh ndo zimepewa ofa ya wiki nzima bureee without limitations
     
  16. Ben40

    Ben40 Senior Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nna sm 2 moja nafanyia mpesa nyingine ni yakawaida hyo free inter. nimepewa kwenye lain ya mpesa hii ya kawaida inakataa kabisa VODACOM KAZI NI KWAKO.
     
  17. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hamna hyo k2! Hyo kla mtu anapewa kwa code tofaut mm nmepewa kwa kupga *603# rafk angu amejarbu kwake imekataaa
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    mm ndio maana nawachukia Vodacom katika Internet hata katika B/B si wakweli kabisa
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwan of ni ofa na vodaco ni kampuni mpya internet nini...
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwani hiyo ya 250 ni unlimited?
     
Loading...