Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom yajitoa miss Tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Feb 16, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Naona wamejitoa Miss Tanzania sasa mashindano yatadhaminiwa na kampuni ya pombe

    huu ni ushindi kwa nani?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ushindi kwa atakae pata pesa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kitambooooooooo wamejitoa!!!! Anko imekula kwake voda wamefulia nini?
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    hawajafulia kulikuwa kuna ujanja janja unafanyika kati ya maafisa wa vodacom na lino agency sasa huyu md mpya kashtuka anasema hataki sponsorship za ajabu ajabu kaanza na miss tanzania wengine wanafuata
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Du hatari kumbe,nilijua wizi ni sirikalin kumbe hata huko kuna mafisadi? Khaaa!
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    mjini hapa
     
  7. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna ukweli ni vizuri kujitoa kwani unadhamini watu ambao hawalisaidii taifa kwa lolote zidi ya kuendekeza ufuska its time watu now badala ya kudhamini ****** huu wakadhamini mashindano ya wanafunzi na elimu na kujikita kwenye huduma za kijamii zaidi.
     
  8. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,949
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wajitoe tu , warembo wenyewe wanaoshindishwa grade E, wanaishia kutuaibisha tu huko duniani...
     
  9. H

    Haika JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mie nilishangaa walipodhamini miaka mingi vile, nilijua wakifanya mbili wataacha, au yule md mpenda videmu alipoondoka, anyway it had to happen, hongereni voda
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    V.O.D.-Very Old News
     
  11. H

    Haika JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kweli ni old news kwa baadhi ya watu, ila sio VERY old jamani, be sincere.
     
  12. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama unajua si ukae kmya acha kiherehere
     
Loading...