Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom wawaombe radhi watanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, May 29, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hii ni kutokana na mtandao wao,leo siku ya pili tangu uanze manyokanyoka.Yawezekana isiwe nchi nzima ila kuna maeneo unapatkana lakn kuwasilina shda.Mitandao mingne inasumbua ila voda wamezid na wawaambie 7babu,wamefanya biashara zetu kukwama.
    Nawasilisha.
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ndiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiooooooooooooooooooooooooooo
    mara unaambiwa eti unrecognised number mara nini wafanye hivyo haraka mi nasubiri ala
    dili zinakufa kwa sababu ya mawasiliano kuwa ya kisanii
     
  3. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Mi nimtumiaji mzuri wa MPESA,kwa siku natuma mara 5 au zaidi,kila siku nikituma napokea ujumbe kuwa umeingia kwenye promotion,lakini sijawahi sikia hao washindi wa promotion ya M-PESA wakitangazwa,au nalo ni changa la macho?
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wameanza fulia, ccm imesema haitaki hela chafu tena, safari imewadia
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    duh, sasa watafanyanini jamani?
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kumbe hili la mawasiliano


    halikuwa kwangu tu?
     
  7. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani vodacom na CCm wapi na wapi, kuna mijinga humu!!!!!!!!!!!
     
  8. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi kwangu iko safi sana, jitahidini muwe mnatumia simu original, we unamiliki mchina halafu unalaumu vodacom!
     
  9. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nilinunua umeme toka 15 april mpaka leo sijapata. Kila nikipiga customer care naambiwa system ziko down mpaka nimekoma!
     
  10. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kumbe sio mimi mwenyewe? Niko boda,Holili(Moshi),huku mtandao wa voda ni matatizo matupu. Unaselect network manualy,ila baada ya dakika chache inakuja safaricom.Vodacom mtembelee na huku.
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sasa kwani Vodacom ndo wanatoa umeme au Tanesco ndo wanatoa umeme?
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanini uweke manual badala ya automatic. Ukiwa mpakani hyo ni kawaida ina chagua the nearest.
     
  13. S

    Senator p JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe n gamba? kwa hyo hta vda mtandao wa kichna,cm zangu made 4m moja muhnd na nyngne hunguy,mbna mitandao mingne ipo kawaida,co 2 cm hta upande wa mordem vilevle
     
  14. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    poleni wahanga wote kwa hili
     
  15. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ni kwa kununua kupitia M-pesa huduma ambayo vodacom wanaitoa ,hawa jamaa services zoa substandard kwa sana,wameshindwa gharama za ku upgrade mitandao yao iendane na kasi ya kuongezeka wateja.
     
  16. R

    Rubesha Kipesha Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wadau nami leo nimepata usumbufu. Nikipokea au kupiga simu hatusikilizani kabisa!!!!!! Too bad!
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtandao wa voda unahakikisha magwanda wote wanapata chafya ya mawasiliano.
     
  18. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata bidhaa zilizo kwenye matangazo yao ni utapeli mtupu.
    Vodafone 555 blue ni wizi mwingine wa vodacom, wizi ulioenea nchi nzima.
     
  19. cement

    cement JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tetesi ni kamgomo ka mainjinia dhidi ya MD mpya wa vodacom.
     
Loading...