Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom waboreshe zaidi katika hili...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Oct 15, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ukituma hela kwa mpesa, kwenye process mwishoni unapewa msg ..."unatuma sh .... kwenda namba 075..... bonyeza i kuthibitisha au 2 kubatilisha. Nawashauri ili kupunguza adha za wateja kutuma hela kimakosa, ...kwenda namba... wabadilishe wafanye ...kwenda kwa ....(wataje jina la mwenye simu), kama ilivyo tigo. itawawezesha wateja kuhakiki kama wanatuma kwa mlengwa

    Asante
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa naunga mkono hoja.
     
  3. T

    TIBE Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuunga mkono pia
     
Loading...