Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vodacom/vodafone internrt bundle wizi mtupu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mgt software, Apr 4, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    kwa watu wote wanaotumia modem kupata internet, amekuwepo ujanja ujanja wa vodafone kuchelewesha kujiunga baada ya kujisajiri , au wakati mwingine message za kukubaliwa haziji kabisa au zinakuja kesho yake wakati ulishakata tamaa, niliwahi kuongea nao kila saa wanasema message pending baadaye ukianza kutumia wanakujibu kuwa una hela ya kutosha kujiunga na bando au wanasema umejisajiri mara nyingi, mimi ni mtumiaji karibu miezi tano sasa wanajifanya kunifundisha wakati najua wanachofanya kwa kuwa angalau mambo ya It nayajua kwa kiwango kikubwa

    vodacom/vodafone acheeeeeeeeni wiziwa bando
     
  2. aye

    aye JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu si uachane nao kama unaona wanakuibia hao
     
  3. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    If you can not solve the problem then you are the part of that problem. Kwanini usiwahame?!
     
  4. L

    Leliro Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupanga ni kuchagua, achana nao - biashara huria siku hizi
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Na sisi wa Airtel huo usanii upo sana tu, na kinachokera zaidi kama line yako ina pesa na umeweka data siku ya mb 20, basi zikiisha hizo mb 20 hawakutumii msg kwamba zimekwisha na wanaanza kukukata kwa mtindo wa pay as you go. nchi hii ni wizi mtupu kila sekta.
     
  6. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wa Vodacom ni wasanii kwelikweli. Nimenunua data 250MB imetumika mwezi mzima, ilipoisha nikanunua tena 250MB ikatumika siku tatu, yaani hawaeleweki kabisa. Cha kufanya kamata modem zote mbili uwe una alternate. Ila siku hizi wameimprove katika kasi ya internet kupitia HSPDA yenye 3.5G, sasa waweke bei hadharani kama ilivyo kwa airtme ili usanii huu wanaotufanyia katika internet ukome. Wizi mtupu vodacom
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa kwa kweli ni wezi sana..
     
  8. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    kaka mimi pia ni mtumiaji wa Vodacom Internet Bundle ya mwezi mzima na nimekuwa na tatizo hilo hilo kila ninapomaliza package yangu na kujiunga tena, niliwafuata ofisini ili nijue sababu nikagundua kwamba line za Vodacom za zamani zina matatizo katika Database yao ya Internet na hivyo request huchelewa kuwa processed. nimenunua line nyingine wiki iliyopita na tatizo limeisha...Jaribu kufanya hivyo naamini itakusaidia na wewe...otherwise, with 3.5G, vodacom Unlimited Int' Service is the best of all :A S 101:
     
  9. S

    ShockStopper Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mimi natumia Zantel, huku nako ni ujanjaujanja tu unatumika. Kuna hiyo kitu wanaita Highlife package, masharti yake yamefichika fichika yaani wizi mtupu.
    Nilikuwa nawashangaa watu wanaochakachua sasa nimeanza elewa kumbe ni hizi kero.
    Wanaotumia tigo wameniambia wanafurahia, naomba mnijulishe kama naweza tumia modem ile ile ya zantel kuunganishwa na tigo, aina yake ni ZTE.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nilishaachana nao siku nyingi nilishagundua hayo magumashi, nimenunua EVDO Modem ya TTCL wameniunganisha na Banjuka, aisee acha kabisa, speed ya ukweli, no outage yani ni fasta na raha. Changamoto yao ni coverage tu lakini TTCL ni best of all na sio wevi kama voda, tigo, zain na zantel
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo penye red, nakushauri fuatilia maana ya penetration strategy na nini hufanyika ili ufanikishe hiyo strategy as far as marketing & sales is concerned
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Wizi Jazz Band
     
  13. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda sasatel,ni nzur pia ila mwsho kimara
     
Loading...