Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom ubungo plaza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Donkey, Feb 28, 2012.

  1. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    Vodacom Ubungo Plaza mbona wamelala?

    Nilikuwa na shida ya M-Pesa nikamkuta mwanamke mmoja mweupe mnene kavaa miwami ananijibu kama hataki. Kwanini uliomba kazi vodacom?

    Ndiyo tatizo la watanzania hawajui customer care; subiri tujiunge east africa community muone
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    POLE SANA MKUU, BONGO CUSTOMER SERVICES NI ZEROOOOOOOOOO WANATIA HASIRA SANA HAWA WATU KAMA WAMELAZIMISHWA WANAHARIBIA BIASHARA WATU HAWAJUI TU.............................


    :frusty::frusty:
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    iyo ilibinafsishwa iko chini ya dada mmoja ivi ambaye alikuwa mwajiriwa wavoda tatizo la kuweka undugu kwenye kazi sasa hapo hamna kinachofanyika tena
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Huyu mwanamke alishawahi kunichefua roho karibu nimchape makofi pale kwenye meza
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijui hawawapeleki kwenye mafunzo,wanachefua roho hawa wakuone ni mwanamke ndio midomo imefungwa nangaa...
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Kazi za kiujomaujomba ndo madhara yake jamani msishangae
     
  7. rweyy

    rweyy Senior Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ngoja na mimi nikajaribu nione majibu yake
     
  8. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mpuuzi huyo mbaya,hawana tofauti na tgo shop pale manzese darajan yan cku nyngne wanafungua sa5 au 6 mchana. Wajinga sana
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    customer care wengi ni vilaza kielimu..tayari wana ile hali ya kushindwa hivyo confidence ni F...kitu kinachopelekea kujihami kwa kutoa lugha chafu(defending mechanism)...hali hii pia ipo kwa waalimu,mapolisi na wafanyakazi wengi wa kada za chini
     
Loading...