Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom,Tigo + airtell nani mkali wa promoo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by newtonfox, Oct 8, 2012.

  1. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Halloo... najua... hapa kila mtu anaijua mitandao... hii na almost watu wengi... hau ukanda fulani unakuta... wanapendelea+ kutumia network fulani ... vip wana jamii kama unajua promo zote za hawa jamaa + matumizi vipi unaona wapi...ni wakali na wanafaa.... kwenye market japo... wote wako kwenye compition fulani hivi kama voda na airtell( MPESAvs Airtellmoney) hama voda vs tigo( internet,sms, [cheka]+ tigoextreme (megabox)) ipi ofa ya mtandao fulani unaikubali zaidi ...na yupi anafaa hama mkali wa promoo... sema neno...tupambanishe ukweli
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo hakuna ubishi, mshindi ni voda!! kuanzia internet, viwango viko poa sana sms & calls cheka ya 400 ina maliza kila kitu, pia wana mgusa kila mtu hadi wa hali ya chini wame guswa.
    My Vote goes to Vodacom Tanzania.
     
  3. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tigo nawakubali but network yaoo haiko stable... mara sms zifeli kwenda... + internet oops.... voda ni balaa hasa wanajua matangazo
     
  4. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    katika mda niliotumia mtandao voda wapo juu sana , ingawa Airtel kwa internet wapo juu kwa kiasi chao. Tigo bado wanaiga na kuona lipi la kufanya katika sehemu na sehemu maana kuna sehemu wanaweka ofa na sehemu wanabania katika nchi hii moja.
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vada wapo juu axee tsh 200 saa 4ucku hadi 1asubuhi intanet isiyo na kikomo afu speed fresh
     
  6. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    airtel matapeli katika hii airtel money, Huwezi pewa huduma bila kulipia
    What i know is there is no free lunch.
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hapo umesema uwongo, cheka ya voda ina masaa, ya tigo ni 24hrs
     
  8. C

    Chikwakara Senior Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tigo ndo mpango mzima hasa kwa gharama zao wengine wanaiga tu. itakumbuka voda na airtel walikuwa hawataki kupunguza tarrif zao hadi tigo walipopunguza kwa muda mrefu ndo wakastuka. Afu voda ni mtandao wa mafisadi akina Rostam Aziz (siwapendi balaa) . Airtel wahindi wanawanyanyasa ndugu zetu wabongo, sasa kajionee wahindi walivyojaa pale. TIGO NEMBERI WANI BANA
     
  9. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ... network... ya tigoo ovyoo tusibishii... inaonekan... systen yao inamambo mengii iwezi ku hundle mzigo... voda network yaoo iko strong... na ni wakali wa promoo.... kama sms ni sms kweli no kugomagom kam tigo ati not sent ..... M3GABOX... IS NOT STRONG AS SUPACH3KA ata kam ni 24 hrs....maana ata wa sh 200 anakula rahaa yake... 300,400 2000 kwa siku,wiki,hat mwezii... niwewe tu
     
  10. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha uwongo cheka ya voda kwa sasa haina masaa mwanzo mwisho na ukimaliaza unajiung tena so hakunaga kama voda the# 1
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    cheka ya voda ya mara kwanza ilikuwa 2.00am up to 17.00pm, now wameongeza vimasaa tu hadi 00.00 (saa sita usiku)
    huu ni ukweli!! wewe ndio unataka kuleta uwongo!
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu umesema kweli, tigo ndio mtandao wetu wa walala hoi,
     
  13. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    voda wako juu kwa kweli
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    bisha kama huna laini ya tigo?
    unachonga lakini ukweli unaujua!


     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ya nini ukeshe kwa Tzs 200 kweli tz tumechoka duuu...
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ndio umeamua kuwapigia promo kinamna hiyo ni vizuri walikuwepo kina customercare sijui walifia wapi naona na wewe unakuja kidizaini hiyo poa kijana nice promo..
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani mimi nimesema ni 24hrs??
     
  18. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mmmh!!
     
  19. N

    Nyasiro Verified User

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    voda #1. wanachoniboa ni uhesabuji wa dk zao. network ya tigo kimeo sana. niliconfiga email a/c zangu kwny cm yangu ili niwe napokea email automatically lakn tigo ikanisumbua... nikitumia voda inakua poa xana. Watu wa dar na majiran zao mmezoea sana tigo lakn hamna kitu.
     
  20. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sure man!
     
Loading...