Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vodacom tatizo la kusaijili bundle mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgt software, Apr 6, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    2011-04-06 12:44:20

    Data bundle is being processed, SMS confirmation will be received, don't re-send SMS/Ununuzi unafanyiwa kazi, utapokea SMS kuthibitisha, Usitume tena SMS.


    You have depleted your data bundle. Further data usage will be rated at standard tariff. Buy another data bundle to benefit from lower data tariffs.

    nsufficientFunds

    Hizi message zinakatisha tamaa, leo nimejaribu baada ya kuiweka kando, pamoja na kuwapigia wamekubari kuwa kuna tatizo, kama hawawezi basi watuambie kuwa huduma hii ni mbovu kwa muda tukilekebisha tutakujulisha

    ukipiga simu wanakueleza tatizo la M-pesa la internet wanaweka kandoni
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Afadhali hata wewe wamekuambia kweli kuna tatizo! mimi walikuwa wanataka kusukumizia tatizo kwangu ati nilikuwa nakosea namna ya kutuma wakati nimekuwa nikitumia huduma hiyo kwa zaidi ya mwaka sasa!!! Nimechukia mno!!!:yell:
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    naona tuamie airtel gari kubwa maana vodacom longolongo tupu, huwa nikiwapigie wanaangalia pesa wanasema zipo ila zipo pending, hao wataalam wa IT wako dunia gani? dunia ya kusubiri kujaza data au kualocate data ndio cku zote hizi
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    2011-04-06 15:23:53


    najibiwa
    nsufficientFunds

    baada ya masaa matatu nilisashaanza kutumia
     
Loading...