Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vodacom speed

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by deojames, Mar 4, 2012.

  1. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau hivi ninyi huko speed ya vodacom 3g ikoje? maana mimi kwa siku kama nne hivi speed ni slow vibaya most of the time napata 10KB/s or less.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waulize voda waliokuuliza
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mimi inagonga 100kbs apa
     
  4. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    basi itakuwa ni huku kwangu wameni slow speed, ngoja niwaendee hewani.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,997
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Kila bundle na speed yake mfano kama umeeka bomba7 unapewa mb750 kwa speed kubwa zikiisha wanapunguza speed.
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kaka angalia kama unapata network ya 3g ktk area yako ama Egde? Kama ni Edge basi hata hyo 10kbps ur lucky, If kama ni 3g basi angalia bandwith uliyo jisajili inaweza ikawa imekulimit. Au vile vile 3g inaweza ikawepo lakini taa ya modem ikawa na rangi ya blue ya kungaa utadhani modem haitumiki ila ipo connected,hii inasababishwa na weather au location. Blue yenye speed ni ile kama kwenye kitufe cha HOme cha jamii forum. Halafu Edge taa yake ni Kijani ndugu.
     
  7. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siyo kwa sababu ya mkonga wa Kukatika? Hata mimi kwa siku 5 sasa spidi ni hovyo!
     
  8. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bomba7 niliweka jp ila hata kabla ya hapo (after j5) nilikuwa ninatumia proxy ila speed ilikuwa ni slow sana.
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    come on guys?? speed vodacom?? trust me, me niko huku hme, downloading speed inaenda mpaka 700kb/sec using IDM,vodacom ni bomba kuliko airtell, tigo, iam not so sure about zantel kwa kuwa cost zao ni kubwa, so cjawahi tumia internet yao hasa for downloading purpose. labda uko location cyo wangu
     
  10. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Unatumia modem gani? Hz za vodafone zle nyeupe nyembamba?
     
  11. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    natumia MIFI
     
Loading...