Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VodaCom rekebisheni kero hii Kigoma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NIMIMI, Sep 26, 2011.

  1. N

    NIMIMI Senior Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni takribani wiki ya nne sasa tangu kusuasua kwa mtandao wa VODACoM na mara nyingine hakuna mawasiliano kabisa.

    Wiki mbili zilizopita nilibahatika kuwapata kwa kuwapigia namba yao ya Huduma kwa wateja nikawaeleza kwamba mtandao wa vodaCoM huku Kigoma na wilaya zake ni Kero. Niliulizwa ni kwa simu yangu tu? Nikawaeleza kwa mkoa mzima hasa pale unapojaribu kupiga simu hazitoki majibu ya 'error in connection' kutwa nikajibiwa watalipeleka tatizo kwa wahusika.

    Nachelea kusema yalikuwa ni majibu ya kuniondoa kwenye laini kwani hadi ninapo-post kero hii bado mtandao huu ni tatizo kwa mkoa wa kigoma tunakosa huduma za M-PESA hata kuwasiliana.

    Je, kwanini msiiondoe Minara yenu kuthibitisha mmeshindwa kuiendesha na kutoa huduma bora kwa wateja wenu?

    'THE LEADING NETWORK In Tz' kwa huduma zipi? Wahusika, hili ni Tatizo.
     
Loading...