Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VodaCom ni WEZI

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bobby, Dec 31, 2009.

  1. B

    Bobby JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Moderator tafadhali usibadilishe heading nimemaanisha iwe hivyo kwani Vodacom ni wezi kweli kweli sio masihara. Nimekuwa najiunga na cheka time yao ambayo wanadai ni 24 hours japo si kweli. Lakini cha ajabu hata hayo masaa ambayo bado ni less than 24 hawatoi hiyo huduma inavyotakiwa matokeo yake wanaiba kwa ku-double charge. Wanadai muda wa cheka time ni ni saa 12-11 jioni na saa 3-6 usiku lakini mara nyingi hiyo saa saa 3 mpaka 6 usiku hata kama una dakika 60 za cheka time hawatumiii hiyo balance badala yake wanakucharge kawaida. Huu kama sio wizi ni nini? Hiyo double charge jamani inakuwaje? Hakuna apology wala refunds kama tulivyozoea mitandao mingine wao wanauchuna, wakikucharge wrongly ndio imetoka hiyo. Its true kwamba computers huwa zinafail lakini basi muwe mnarefund kama wanavyofanya wengine? Huu kama si ufisadi nao tuuiteje? Otherwise badilisheni jina la hii huduma yenu badala ya CHEKA TIME iwe NUNA TIME maana huwezi kucheka kwa kuwa double charged sana sana utaishia kununa tu.
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hivi simcard ya Tigo inauzwa shilingi ngapi?
     
  3. Kidege

    Kidege Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    SIM card za mitandao yote zapatikana kila mahali, na bei zake zinapangwa na soko! soko letu ni huria
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,355
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Chee karibu na bure wewe tu
     
  5. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi natumia line ya vodacom, hiyo cheka time ya 24hrs umeisikia kwenye tangazo gani? jamani ebu tuandike habari zenye uhakika isije ikawa humu jamvini tunajadili masuala ya uzushi,mkuu ebu urudi na data kamili.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Unategemea kampuni ambayo RA ana hisa kubwa itakutendea haki wewe mlalahoi?
    Stuka na kimbia mbio ndefu jiunge na mitandao mingine na si VODA wezi wakubwa.

    Halafu we KIFARU huoni kwenye TV wanavyotangaza wakati wa cheka time 24 hrs? tena tangazo lenyewe amefanya kaka yangu Taji liundi lakini tangazo ni DORO kinoma halina stand
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    I wish kampuni zote zingekuwa na flat rate kama za Tigo,bse huu sio ulimwengu wa super profit!
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tigo oyeeeee
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kwa faida ya watumiaji wengi zaidi na Vodacom wenyewe ni vema haya malalamiko ungeyafikisha (kama bado hujafanya hivyo!) pia Mamlaka ya Mawasiliano (TCRA). Ni rahisi tu, fuata link hii hapa chini:
    http://www.tcra.go.tz/customer/complaints.php
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ish!!!!!!!! Mkuu are U serious au hauko katika Bongo yetu ya kawaida. By the way Cheka time ni wizi mtupu wanatafuta mbinu za kuiba. Kwa mfano kama umeweka cheka time, basi mawasiliano huwa shida sana lakini usipoweka mambo ni tofauti. Kibaya zaidi wameweka restrictions kibao mara cheka time haipo saa11-3 usiku lakini ukweli ni kwamba haipo kuanzia sa11-4 usiku.
     
  11. E

    Edo JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wahi kuripoti TCRA, ila uwe mvumilivu-kujibu email wavivu sana
     
  12. f

    freddywm Member

    #12
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 13, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Washikaji, mimi nilikuwa na chip ya Vodacom, nikaamua kuitupilia mbali
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu mimi ninavyofahamu kwa kipindi kama cha wiki mbili hivi Cheka time ina anza kuanzia saa 12-11 jioni halafu ina resume saa 4 usiku mpaka saa 5:59, wa TZ tujifunze kusoma maelekezo yote kwenye kila bidhaa tunayonunua, Ukiweka Cheka Time ile message tag inayokuja inakuelezea TIME BAND ilivyo na si WIZI kama unavyosema wewe otherwise kwa kutokusoma maelekezo yake unakuwa unajiibia wewe MWENYEWE
     
  14. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawezi kuwa mlalahoi huyu!! Walalahoi wako TIGO na ZANTEL!
     
  15. Offish

    Offish Senior Member

    #15
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La Mgambo!!!!

    Wakati umefika wa kususia mtandao wa Vodacom na biashara zote ambazo RA ni mwanahisa, tukiendelea kucheka na huyu muIran atatumaliza tunajiona walahi...........
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kingozi kwani huoni wapwa wote tunaji express na TiGO....
     
  17. pius-ndiefi

    pius-ndiefi Member

    #17
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 11, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikumbuki mara ya mwisho kutumia line ya voda ilikuwa lini....
    anyway, wasiliana nao hao wezi wako kwa

    General Line: +255 (0)754 705 000
    Email: feedback@vodacom.co.tz
    Fax: +255 (0)754 704 014

    au dg@tcra.go.tz
     
  18. P

    Paschal Leonard Member

    #18
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi uwe mkini maana kila kitu siku hizi ni kutegeshea na ukiteleza tu unaibiwa angalia vizuri wakati wa kujibiwa message unapoingiza cheka time vinginevyo utaliwa au usiwe kabisa na balance ya zaidi ya mia sita kwenye account yako
     
  19. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    sasa Nashukuru nimeweza ku migrate taratibu toka Voda.baada ya kuitumia kwa more than 5yrs...sasa niko na TIGO...na 75% ya ninaowasiliana nao wapo TIGO....hata mtu wa Voda akinipigia kama hanipati kwenye TIGO lazima ataniambia kwa ukali 'mbona hupatikani kwenye TIGO wewe!!!"HALAFU ANAKATA MARA MOJA !!!..sasa hata kama simu yenye Voda imekwisha chaji...bado napatikana kama kawaida....nafikiri by end of Jan nitakuwa nimeshahama jumla!!!!....poleni mnaofikiri maisha bila kuibiwa na RA hayawezekani !!!
     
  20. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuuuh Mpwa uko Bongo kweli au??au unareta mautani hapa? au wewe hutumi vodaline sie wayu wa Zain Taifa kubwa twajua hilo we unaetumia voda usijue??

    kwanza hiyo cheka Time imesababisha kuwepo na communication problem kuta traffic jam ya Simu msipime kumpigia mtu itakubidi urudierudie kama mara mbili na zaidi au hutosikilizana nae cheka time itolewe kwanza ni vurugu tu hapa

     
Loading...