Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vodacom net bundle v/s airtel net bundle

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NR'S, Sep 23, 2012.

  1. NR'S

    NR'S Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    hivi kati ya voda lile bundle la wiki na airtel bundle la weiki lipi ni zuri na vipi kuhusu download speed zao pls msaada wadau cuz juzi kt nilinunua la zantel la siku 3 likazinguwa nikashidwa hata ku upload hata page kuwapigia customer care wakasema eti 3g baado aipo fresh baadhi ya maeneo mpaka kariakoo
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Badili rangi mkuu, inatuumiza macho
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa...
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wote wazushi wanakupa speed kubwa kwa first 2GB afu basi ukizimaliza speed inaporomoka ila voda kidogo afadhali mwanzo inakua about 300-500Kbps ikiporomoka inashuka to 5-20Kbps ambayo ni mbaya ila sometimes inapanda kidogo to 50kbps kudownload ni useless ila kubrowse si mbaya kivile. Ila Airtel mwanzo tu yenyewe ni about 100kbps ikifika 300 maajabu, mara mojamoja sana. Ikishuka speed sasa mpaka Google huwezi ifungua speed inakua 0.1-5Kbps just horrible
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    khaaaaa!
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu next time zingatia colour selection, inatuumiza macho. Kuhusu hizo bundle hakuna jibu kamili inategemeana eneo uliopo kuna watumiaji wa internet kiasi gani, na ndio maana maana watu hwaishi kubishana ipi ina kasi.
     
  7. NR'S

    NR'S Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    tanx u all
     
  8. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    location yako ndio ipo hivyo mkuu... kwangu mimi airtel and voda zote zina rockin speed. 400 mpaka 800...
     
  9. e

    elmazrouy Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    3G zote zina speed nzuri, zingatia sana coverage na modem yako nazo huchangia speed nzuri.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Nimeshindwa kusoma...
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Voda 800 nnaweza kuamini ila nayo ni peak 2 haikai sana ila Airtel kamanda hapo hiyo ni fix. Hawana hii speed sehem yeyote wanapiga kabobo 2. 400kbps nayo ni big mayb. Na uki2mia hicho kiasi cha kwanza inaporomoka, wakati unajiunga 2 wanakwambia hicho ki2 so i'm assuming kama unapata 800kbps(again i'm highly sceptical) after utapata abt 100kbps
     
  12. temboemll

    temboemll Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu hii ya tigo haikufai 3g sema ya 3.5g inafika 2.5mbps haikai sana @2800 @wk ila ipo limited kuwa kila siku inapewa 150 mb za kudownlolad na 2gb zakusafu every dy wk=150*7~1gb za kudowload tu na 2gb*7=14gb za kusaf at wk @2800.
    mi natumia 8500@mwezi na pata 600mb za kudownload 50gb za kusaf kila siku.[​IMG]
     
  13. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kwa airtel nawashukuru kwa kutupa ka loop hole, nimeshusha vitu karibia 200 gb for free ingawa mmeshitukia sio mbaya tukawa tunagawana faida mnayotuchuma wabongo...thanx airtlel
     
  14. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  15. w

    wakuvuma Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii rangi kaka
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    asee acheni fix nyie. Mpaka hapo nimegundua we jamaa ni agent wao wa matangazo. Na assume kwa mzigo unaoshusha hapo una-unlimited net 4 a month si ndio? Unlimited ukijiunga(sijasikia redioni nina unlimitted net access hapa) unapata ujumbe kua utapata 3gb baada ya hapo speed itashuka. Na kweli b4 nilikua napata abt 400 sometymes 500, 600 kbps peaks, baada ya hizo GB kuisha sasa nachezea 20kbps na 10 tu. Sasa wewe umeshusha GB 11 una 800Kbps inamaana b4 ulikua na speed kiasi gani. Hata kama ni matangazo wazee muweke element za ukweli kidogo bana.
     
  17. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole kaka... me ndio napata hivyo aaa.jpg
     
  18. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    haha mkuu kwani unadhani kila mtu ananunua bundles mkuu hehe?
     
  19. J

    JahGun Senior Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vodacom ni kiboko.....ila mimi nakushauri kama unataka ku-download tumia hizi Peer 2 Peer kama Ares coz hiz zina tendecy ya ku-download kwa speed ileile hata kama zile 2gb zako zimeisha na umeletewa msg kwamba unaweza ku browse katika low speed...Trust me
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Mgeni3 hawezi kukudanganya hicho ni kichwa cha zamani sasa yupo busy tu. Better ukachukua busara kidogo kwake amefanya vipi hilo litakua la maana

    Nafkiri sasa atakua kishaelewa
     
Loading...