Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM nao waanzisha sh moja kwa sekunde 24hrs

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 17, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimepata ujumbe huu toka VODACOM; HABARI NDIO HII: Ongea kwa Tsh. 1 kwa sekunde kila siku masaa 24 asubuhi, mchana, jioni na usiku mzima.

    This is a good move ushindani uendelee... Wateja tufaidike na unafuu wa gharama za CM.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    TIGO...ZAIN....ZANTE...VODA.....bado TTCL NA WENZAKE
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Nijuavyo mimi dakika moja ina sekunde sitini, sasa yaani nimechanganyikiwa kabisa hapo kwenye "sekunde moja kwa dakika".
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimepata. Let's see how it works!
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nilikua nimechoka sana. ila baada ya kusoma hii nimecheka sana.
    Mkuu Jabulani hili jina ulilipata vipi? unajua mimi nimelisikia juzi tu kwenye kombe la dunia!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Waongo, wezi wakubwa hawa, hebu weka hiyo voha yako halafu upige, wamenitumia sms jioni hii ya kueleza hivyo but hakuna lolote
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Kama ujuavyo, pamoja na kwamba jabulani imetumika katika WOZA 2010, ubunifu wake ulianza mapema kabisa na kwa mara ya kwanza ulitangazwa rasmi mwaka 2009 kuwa utatumika katika World Cup, so mimi nilishaujua mapema mwaka jana!
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wao ni "Waongo, wezi wakubwa" na wewe ni mjinga, teja mkubwa!

    providers wengine kibao wana hiyo plan long time ago
     
  9. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabongo bwana, simu unanunua mwenyewe, laini unachagua mwenyewe na salio unaongeza kadri unavyojisikia. Sasa wizi wa nini? Kama unaona waibiwa hama mtandao na si kupiga kelele tu paaah paah paaah paaah kama bata!
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nataka kuwaelezeeni hawa vodacom wasijewakawapa filimeeee hii ni sheria walipewa! me najua fika hapo nyuma makapuni yote ya simu yalitangaziwa kupunguza gharama za kucharge wateja wao sasa wao nao wanataka kutudanganya and this goes to whole Mobile Companies wasitupe Filimeeeee hapa ati wamepunguza bei ni shiling kwa secnds waaache uongo ni sheria inafutwa na wasiwazuge wananchi kwani watu hapo nyuma kitambo walilalamika kuwa gharama ziko juu sana za makapuni ya simu.

    I dont buy it never at all

     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Tunataka wapunguze na kwenye mambo ya data(intaneti) hapo ndio tutafaudu
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Bado mitandao yote tunataka wapunguze gharama baina ya mitandao
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    mimi nadhani ni ushindani tu! Labda Voda wameguswa na lile tangazo la Zain linaloponda mabadiliko ya bei ikifika jioni. Hivi kuna sheria inayolazimisha bei? Mbona TTCL hawajapunguza ina maana wanavunja sheria hiyo?
     
  14. dkims

    dkims Senior Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TTCL kwasasa wana charge 1 shs per second day & night,!hii telecom industry ni monopolistic market, competition iko very stiff ukizubaa tuu unatupwa nje ya soko.
     
Loading...