Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom na wizi wa mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngonani, Aug 29, 2012.

  1. n

    ngonani JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nilivutiwa na tangazo la Vodacom kuwa ongeza salio la 7500 kabla ya 31st August nao watakuongezea mara mbili,nikapiga hesabu yangu nikaona nikiweka hiyo na kupata ofa angalau itanisukuma kwa siku kadhaa nikiwa na salio la elfu 22,500.Sasa cha ajabu nimeweka hela najibiwa nitaongezewa elfu 15 na nizitumie kwa siku mbili kupiga voda kwenda voda,huu si ndio wizi wa mchana,ilitakiwa kwenye ilo tangazo lao la ofa waseme kuwa hiyo nyongeza itatumika kwa siku mbil i tu na baada ya hapo haina kazi,pia wajulishe watu kuwa nyongeza hiyo ni voda kwenda voda tu,ningejua hivyo nisingepoteza hela yangu,ningeendelea na utaratibu wangu wa kununua dakika 100 kwa shilingi elfu mbili tu ambazo nazo ningetumia siku mbili hizo hizo. Acheni wizi kwenye matangazo yenu.
     
  2. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Minya *602#
    utachat bure siku nzima kwani lazima upige?
    V. Kazi ni kwako.
    Tigo ndiyo wezi.
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania mnapenda vya bure!Mpaka leo mnaibiwa kwa karata 3,weka elfu upate elfu 2!
     
  4. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa!Njaaa!Njaaa....Vya bure Ghali....
     
  5. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Masikini siku zote ndo huwa anakamuliwa zaidi
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hakuna Bure dunia hii Arifu.. wenyewe wameshapiga mahesabu na wanajua fika hutoweza maliza hizo pesa.....
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu bampami ukiminya hiyo makitu wanakuchaji shingapi ili userebuke siku nzima?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...