Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom mobile partner---ni mimi tu au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIMING, Dec 20, 2009.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wadau, nashukuru mungu nimerudi mjini baada ya katripu kafupi... nimeimiss sana JF hasa kwa kukosa habari nzito na nyepesi na pia hoja nzito na nyepesi na vimbwanga vyote kwenye majukwaa mbalimbali

    Nina tatizo moja, yaani haka ka-mobile partner tangu nikaingize kwenye ile MYMEG kamekuwa slow na ni siku tatu sasa sijapata access kabisa; sasa maswali yangu
    je hiki kimobile partner ina maana coverage yake ni tofauti na simu za kawaida?
    Je nikiweka MYMEG ndio inakuwa slow au kuna tatizo jingine?


    Ninajua kuna wataalam humu na walinisaidia kuondoa virusi, naombeni msaada maana namiss JF tena sasa niko likizo itakuwa mateso makubwa

    Wakatabahu...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,525
    Trophy Points: 280
    Wakatabahu??????

    Huu ni msemo wa kidini au kikabila au kiswahili fasaha?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Labda upige vidacom huduma kwa mteja utasaidiwa....kumbuka kuna gprs na 3G...speed huwa tofauti kidogo...uko eneo gani na lina nini kati ya hizo??piga huduma kwa mteja...no 100 nafikiri utasaidiwa.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru sana kwa idea, niko mbali kidogo ya Dar [Pwani] na nikipiga kule majibu yao ni kama ya wabunge wetu... na kwasababu kuna wakti nilipata msaada humu ndio maana ninakimbilia huku... mimi natumia 3G na kinachonisumbua ni ile kubadili tu mfumo mambo yakawa slow
     
  5. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wazushi sana wale, niliface the same problem nikawakal wakaniambia watanitumia log number alafu watu wa data watanicall, lakini hawakufanya hivyo. Mi nakaa karibu kabisa na mnara wao cha ajabu huo mnara una 3g lakini cha ajabu zaidi it was too slow, bytes zinaenda tu....
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mimi mara nyingine Mobile Partner 3G huwa naiona kuwa ni fast na mara nyingine slow! Nadhani suala ni wakati gani uko kwenye mtandao au idadi ya watumiaji kuwa ndogo au kubwa! Nyakati za usiku (kuanzia saa 4:30) huwa naona iko fast sometimes na mara nyingine slow! Mara nyingine mchana na fast, mara nyingine slow! Kwa ujumla nimeshindwa kupata formula nzuri ya hii kitu! Hawa customer care huwa nawaonea uvivu sana maana mara nyingine huwa ni weupe!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tumia zantel-mobile partner,halafu kuna kitu huwa kina counterfeit window,kinaitwa window-genuine microsoft.unahitaji crack-file ya kuzuia hiyo genuine huwa ina slow down computer internet
     
  8. kibanzi

    kibanzi Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila jamaani hizi customer care za mitandao zote ni booom sana hawajui kitu uzushi mtupu wanachojua wao ni washa simu yako na uzime basi kazi kubana pua zao tu ukiongea nao wamekaliaa kutongozwa kwa mademu na mamen kuuza sura tu hawana lolote.
     
  9. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    uwezo mdogo sana...wanachojua ni kuzima na kuwasaha simu. tigo waliliona hilo ikabidi wa outsource call center yao....angalau kuna heshima siku hizi...wabongo wavivu sana, nenda kwa wakenya uone....
     
Loading...