Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom mnaniboa sana....!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Nov 10, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tangu juzi watu wanaonipigia simu yangu ya kiganjani wanakumbana na ring tone ya Mizengo Pinda akijitambulisha na kisha kunadai kuwa watu wapigie kura Mlima kilimanjaro eti uwe ni moja ya maajabu ya dunia sijui ulimwengu??!! Hivi hawajaona njia nyingine ya kutaka watu wapige hizo kura mpaka kuja kutupachikia hilo sauti la huyo bwana bila ridhaa za wateja? Habari ya mlima k'njaro tunaifahamu na kuna taarifa kibao zinazotuhamasisha watanzania kupiga kura sio hii mliyoiweka tena bila hata ku-consult clients wenu...kwa kweli imenikera sana nafikiria njia mbadala kuondokana na hii kitu!!....
     
Loading...