Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VodaCom Mnaboaaaaaaaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arsenal, Jan 11, 2012.

  1. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Takribani kama miezi miwili sasa VodaCom mmekuwa mnachemsha katika suala zima la network, simu especially BB 9900 Zinakata network mara ata 20 kwa siku inabidi utoe betri urudishe na ata ukiwa nayo iyo network utakuta ime freeze we hujui lkn display inaonesha 3G ipo kumbe ngoma ime freeze haiingii email wala message!!! solutions mnazotoa ni za kijinga eti oh weka 2G badala ya 3G oh sjui utumbo gani ah...kwanza ata izo sim cards za 64K wanazotaka tu swap nazo hawana sasa kwanini mnatoa solutions ambazo hamuwezi tekeleza?????oh mara tumewaambia RIM wana sort sasa which is which????mnaboa sana VodaCom au ndo mambo ya sabotage koz mmeambiwa to re-apply your own jobs????? mi naamia AirTel from Saturday koz nimechoka na VodaCom uswahili wenu...:help:
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa makubwa watu wamejichimbia huku wanaposti hata visivotakiwa huku
    dunia ni full raha jamani
     
  3. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    du! hii kali...Mode hamisha hii kwa sehemu yake husika....lol
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa Sipo Mahala Pake peleka ktk jukwaa la malalamiko.
     
Loading...