Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VodaCom mmeniamsha saa 7 usiku!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marejesho, Mar 20, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Nimeshtuka usingizini,baada ya simu yangu kutoa mlio kuashiria kwamba nimetumiwa message(sms).
    Kufungua sms,imetoka vodacom kwenye number 15500 inasema ''Fabrice Muamba wa Bolton Wanderer,bado yupo mahututi baada ya kuzimia katika robo fainali la kombe la Uingereza dhidi ya Tottenham"

    kulikuwa na umuhimu gani voda kuituma muda huo? Pili,tangu saa 7 hiyo mpaka muda huu saa 9, sms hiyo imekuwa ikijirudia!!Imenibidi kutoa mlio maana ni kero!!Tatu, wananijazia inbox bila sababu!

    Pendekezo!
    Kwa vile mnajua mie siko nje ya TZ, na nyie mko humu humu TZ, hakuna mambo ya time difference,please rethink jinsi , muda wa kusambaza hizo sms zenu!!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wenye mitandao ni kero sana.Mi hao Vodacom wameniibia umeme nilionunua kwa m-pesa mpaka sasa one wk imepita sms ya token haijaja,walisema imetumwa TANESCO.Nilienda kuzua zogo pale Ohio mpaka sasa bado.Matapeli.
     
  3. i

    iMind JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    I have been getting similar messages from the same number. Naamini hizo messages zinalipiwa ingawa sijaweza ku track ni how much they charge for each message.. Da hii mitandao imekua balaa. Ukipiga simu kabla ya kupokelewa au kuambiwa haipatikani ni lazima usikilizishwe matangazo kwanza. inaboa sana. TCRA ndo hao wamekaa kugawana dollars tu.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nadhani kwa message nyingi za kuboa airtel ni baba yao
     
Loading...