Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom miss morogoro 2011

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jul 11, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Vodacom Miss Morogoro wa mwaka 2011, Asha Salehe( kati kati) akiwa na mshindi wa pili, Ritha Kavishe (kulia) pamoja na mshindi wa tatu, Sharrifa Issa ( kushoto), warembo 15 walishiriki katika shindano hilo kwa mwaka huu.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mimi ni hilo paja tu limeniacha pabaya....................Mmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Warembo walioshinda hatua ya tano bora kwenye kinyang'anyiro cha mkusaka Vodacom Miss Morogoro 2011 wakiwa katika picha ya pamoja , Julai Mosi ,mwaka huu.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Warembo wa Kinyang'anyiro cha Vodacom Miss Morogoro, 2011 wakiwa katika picha ya pamoja baaada ya kupita mbele ya watazamaji wakiwa na vazi la ubunifu.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Baadhi ya Majaji wa shindano la Vodacom Miss Morogoro 2011 ,walifuatilia kwa makini miondoko ya warembo wa shindano hilo, ( hawapo pichani),julai mosi mwaka huu kwa ajili ya kuweza kutoa alama kwa kila washiriki.Picha na John Nditi – Globu ya Jamii,Morogoro.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    swali langu mara nyingi huwa hiviv igezo vya kuwapata hawa majaji ni nani anavifahamu??????????????????????? Maana hawa majaji waweza kuchakachua matokeo na kumdhulumu mrembo mstahiki........
     
  7. y

    yala man Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao majaji wenyewe mbona kama hao wanao wajaji ni kama kila mtu kawekeza pesa humo maana naona wote pressure juu
     
  8. M

    MSEMAHOVYO Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh mbona warefu..hii moro au?..............:dance:
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hili jukwaa halina picha zingine zaidi ya mamisi?
     
Loading...