Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom mbona wahuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OgwaluMapesa, Mar 25, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu kuna hii promosheni ya habari ndio hio ya kuongea tsh1 kwa sekende wao (voda) wanasema tutatumia Tsh1 kwa Sekunde kwa siku nzima. jana nikaweka line yangu ya voda na kuweka vocher ya 10,000 nikaongea kwa muda mfupi voda kwenda voda ikaisha, nikawapigia customer care wakasema promotion hiyo inakatika saa 11 hadi saa tatu usiku, lakini katika matangazo yao wana mislead watu kwa kusema ni kwa siku nzima. ndugu zangu huu uhuni wa kudanganya watumiaji voda wataacha lini
     
  2. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sio hao tu. Hata TIGO sio rahisi kupata Mini xtreme. Kila ukitaka kujiunga unaambiwa nafasi zimejaa. Hata kama itakuwa saa sita usiku. Sasa nafasi hizo zinajaa saa gapi?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Usifanye mchezo na baba wa taifa hili mwenye asili ya iran.Rosti Tamu ya zizini
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hii mitandao wizi mtupu
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tigo is the best,hakuna kujiunga,hakuna limit ya muda it is really 24 hours 1ths per second tigo kwa tigo
    tigo express yaself for life
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe hujui kuwa voda ni pango la wanyang'anyi?
    Sehemu yoyote ambayo mwizi ana umiliki , basi ujue hapo hapana wema wala huruma.
    Wizi mtupu.
     
  7. Abraham

    Abraham Senior Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wahuni kwani kidogo? Maana in fact wamecheki wakaona kuanzia 5pm to 9pm watu wengi wanakuwa na nafasi ya kuongea na simu wakaona wai-exclude. Ukirequest balance wanakuwekea hako katangazo kao ka habari ndio hii na wanasema exclude 5-9pm.

    The best way ya kuwafundisha adabu ni kutumia voda muda wowote other than 5-9pm and then kwa muda huo unatumia tigo then watashika adabu wataacha ujinga.

    Kwani..si walikuwa hawataki mambo ya sh 1 kwa sekunde wakijivunia kuwa na wateja wengi ... what do u think happenned? watu wamenunua line za tigo wakapunguza matumizi kwenye voda big time hadi wenyewe wamechemsha wameamua kufuata mwongozo wa tigo japo kwa shingo upande!

    That's the beauty of competition. siku za mwizi ni 40. Watarudi kwenye mstari tu!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    na bado,
    lazima kijasho chembamba kiwatoke mwaka huu.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama ni hivyo basi ni wizi mtupu..matangazo yao hayakuweka hiyo limit ya muda
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wajinga ndio tuliwao
     
  11. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwetu limit ya muda inaonyesha sijui mwenzetu ni tangazo gani waangalia weye?
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Afadhali Tigo kidogo, Kuliko hao jamaa wa VODA, mimi hiyo mini extreme kila siku naiotea, Inategemeana wewe unatuma meseji yako saa ngapi. Mimi huwa nategesha meseji iende saa 6: 30 usiku kila siku naipata. Jaribu kutegesha meseji wewe lala tu ukiamka asubuhi una dakika zako 25.
     
  13. C

    Campana JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nazichukia sana kampeni zote hizi za makampuni ya simu. Watanzania mtahamahama mara ngapi mkifuata mtelemko? If they are really customer focused, waje na kiwango kimoja, cha chini, kwa makampuni yote muda wote.

    Hali ya sasa, mteja mmoja anaibiwa, faida ya wizi inasambazwa kwa wateja wengine.

    Mimi sihami, nilikoanzia ni hukohuko.

    Sidanganyiki
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hamjalazimishwa kuwa na simu. Kwani kabla ya simu mliishije? Tatizo nyie si watu wa biashara. Wengi mmeajiriwa
     
  15. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli isee, inauma ile mbaya, kwani mamlaka ya mawasiliano Tanzania haioni hili? natamani JF ndo ingekuwa inaendesha nchi...! aah! hii ni kichefuchefu tena wizi mtupu.
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu,
    Vile vipeperushi wagawa wale vibarua wao kwenye mataa wameweka vimaandishi vidogo sana pale chini yake kuwa (except 5:00 - 9:pm). Unajua mbinu za biashara ni nyingi na katika marketing pale ambapo unapatia faida basi panakuwa invisible kidogo!!! Kama ulipiga muda huo nilioonyesha hapo juu jua dakika moja ni almost 500/=!!! Promotion yoyote ni lazima ubuni mbinu ya kuifidia asikudanganye mtu kabisa, hakuna cha bure hapo!!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Jamani tuwe makini na hizi promosheni za kampuni za simu!
     
  18. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jiunge na zantel
     
  19. R

    Renegade JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Haya Ephraim Umesikia? Kazi kwako.
     
Loading...