Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom, mawasiliano ni muhimu kwa wateja wenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pastor Achachanda, Jun 15, 2012.

  1. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,159
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Nilijiunga Cheka ya dk15.Zikabaki 9.Usiku huu nataka kupiga mnasema mwisho saa 12, hivyo zime expai.Kwa nini msitaarifu?
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    two weeks ago nilikwenda bagamoyo, huko nilinunua vocha airtime ya vodacom sh. 10000, (5000x2) kumbe zilikuwa zimesha expire,nikawapigia simu customer care wakaniambia nasubiri 24 hours na issue yangu itashughulikiwa,mpaka leo sijapata msaada, nikipiga simu najibiwa na mashine.
     
  3. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,159
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Du!Pole mkuu Lukansola.Pengine voda sasa wametosheka.Yaani kila mtu analalamika.Kwani "mamlaka" haina "meno"?Watusaidie!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,854
    Trophy Points: 280

    Hakuna wa kusaidia Mkuu, wote wameshatiwa mifukoni na makampuni ya simu katika kubariki wizi huu, vinginevyo wangekuwa wameshatoa onyo kwa makampuni haya kuacha wizi dhidi ya customers wao au hatua kali zitachukuliwa dhidi yao.
     
  5. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,159
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Hapo hapo mkuu BAK,unanikumbusha wimbo wa kuabudu enzi zetu zile-"Kiliox6 tutamlilia nani?Ee baba tusamehe...."
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vodacom wamekuwa waizi sana ni bora hata nihamie mtandao mwingine ambao unamjali custamer. Naona zantel wamekuja na unafuu kidogo.
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    voda hawafafai, kwanza ukipiga simu wakati mwingine unajisikia wewe mweenyewe weneywe wanaendelea kukata credit, wakati mwignine network mbovu...mara unasikia mitambo yao tu...yaani hawa jamaa wabovu kishenzi yaani.
     
  8. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yaani haying makampuni ya simu bongo ni utumbo mtupu. Voda na Tigo kwakweli siku hizi hamna kitu kabisa. Afadhali ya zantel kidogo wanahirumia walalahoi.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Sijui kama hao vodacom huwa wanapitia huku JF.:yo:
     
Loading...