Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM kwanini mnatusumbua wateja wenu wiki hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GM7, Nov 1, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF,
    Natumaini wahusika wa makampuni ya simu hapa nchini TZ wapo humuhumu ndani ya JF, mtakubaliana na mimi kuwa Vodacom wiki hii hadi sasa hivi ninapopost hii thread mtandao unasumbua kweli kweli.

    Mfano: Unajaza vocha mara ya kwanza no answer, mara pili hivo hivo na pengine mpaka mara ya tano ndipo vocha inakubali kuingia kwenye simu.

    Si hilo tu, njoo kwenye kuangalia salio na penyewe mambo yale. Halafu hata kupiga simu na penyewe hivo hivo, mara unapiga simu unaambiwa No network available, au error in connection, au mteja unayempigia hapatikani wakati uko naye hapo na simu iko ON.

    Vodacom, Vodacom, Vodacom, why this happens?

    Kama kuna tatizo si mtuambie au kama wateja wengi sana basi tuhamie mitandao mingine.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi hii ni Voda tu au mitandao kadhaa bongo?
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Come one come all to TiGo network
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah, kama hujawahi kuwa fundi rahis kulalamika hivyo.

    Hata hivyo ubaya wa mawasiliano ni kumba wanatakiwa kukupa taarifa kwenye channel hiyo hiyo au waende kwenye habari maelezo?
     
  5. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi sijaliona tatizo hilo na siku nzima nilikuwa kwenye CHEKA TIME. nafikiri ni tatizo la eneo fulani.

    Pole sana
     
  6. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahaaaaaaaaaa! sasa nimekumbuka, si unakumbuka wakati ule wa huduma ya CHIZIKA jinsi mtandao ulivyosumbua. Sasa tatizo hilohilo limerudi tena kwenye CHEKA TIME.
    Ukitaka kujua matatizo haya hebu tuulize sisi watoa huduma za simu adha tunayoipata, yawezekana umebahatika kwa wakati huo haijakusumbua. Sio kuwa tatizo liko muda wote. Kuna wakati linakuwa halipo lakini vilevile likianza kusumbua nakwambia unaweza kubamiza chini simu yako ya kichina.
     
  7. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hili tatizo hata mimi nmelipata wiki ya pili sasa, network ya voda inasumbua mno unapiga simu haziendi, ukiuweza kumpata mtu hamsikilizani kabisa unapoteza tu muda wako wa maongezi. kama hawa voda wangekuwa wastaarabu wasingeanzisha cheka nao wakati wanajua mitambo haiwezi kuhimli.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    tigo express yourself!come on all to tigo.
     
  9. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu nimekusoma mi nahsi kna over population baina ya makampuni hayo, hasa TIGO and now VODA wameanza hako kamchezo,
     
  10. J

    Jesca New Member

    #10
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli tunateseka na mtandaowao ila kwasababu tumezoe na voda tunaamini ndio ntandao pekee ulibaki tanzania mnge tufikiria wateja wenu wengine tunatese na hiyo cheka yenu wakati hata hatutumii kwani msingeweka huo usumbufu kwa wale wanao tumia huduma hiyo na sie wengine mkatuacha
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mi nachojua voda huweza kukubali kuingia hasara ili kuwamaintain wateja wake especially corporate customers, kila kampun ina strategies zake mf voda wamelenga wale wateja wakubwa, tigo imelenga wateja wa kawaida. sasa tigo kwa sasa inapata wateja wengi sana kutoka makampuni kama voda na zain coz wako cheap na wabongo wengi kwa sasa wamefulia, uchumi umedorora, ila kinachowasaidia tigo kwa sasa ni kile kitendo cha kujiunga na huwawei ambao wanapiga kazi kinoma, alafu wanajitahidi kuiupgrade mitambo yao kumbuka tigo ndo waliokua nyuma kumiundo mbinu but toka wajiunge na hawa wachina wa huwawei mambo yamebadilika kwa kasi kiasi kwamba voda sasa hivi hawalali.....

    voda jitahidini kuwajali hata corporate customers wenu, mnatuvunja moyo kwa kweli. Nasikia mmeanza kupunguza watu kazi, huu ni ushahidi tosha kwamba mambo ni magumu. Ol the best!
     
  12. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hello jesca mambo vip
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Eeeh wewe mie kila siku nalia na celtel ni matatizo tupu yaani ningekuwa na uwezo wa kutumia mtandao usio wa kibongo ningefanya hivo

    celtel unaweza kaa 2 days no network message haziendi unapiga simu inakwambia haipatikani kumbe iko on na huko kwa mhusika inaita
    sijui kazi zimewashinda
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    muda si mrefu nimetoka kwenye vodashop ya hapo mnara wa askari,
    nlienda ili niweke pesa kwenye account yangu ya m pesa.
    Nimeshindwa, nimeambiwa system inasumbua.\
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Njoo tiGo!
     
  16. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna mtandao wenye afadhali si tigo wala nini yote sawa sema tigo gharama zake ziko chini ila wenyewe ni wasumbufu sana hasa ukitaka kukonnect mtandao mwingine
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Nov 3, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Voda inasumbua mno esp kwenye kupiga unapata ujumbe error in connection, network busy, etc! Pia ilinihangaisha mno kwenye mambo ya M-PESA! Unatuma salio hupati msg mpaka uwapigie Customer Care kuuliza kama transaction imefanyika, wanakuambia transaction imefanyika, ukimpigia uliyekuwa unamtumia salio anakwambia naye hajapata msg lakini akiangalia salio limeingia! Baada ya muda mfupi kabla hajaenda kuchukua hela kwa wakala eti salio limerudi tena kwangu! Hapo nilichoka sana! Ilibidi niwapigie tena maana nikitaka kuangalia salio nikiambiwa 'your request has been submitted' sipati jibu tena na salio halionyeshi! Nilipoambiwa kwamba salio limerudi tena kwangu nilianza process upya kutuma, hatimaye nilifanikiwa! Hao ndio voda wa siku hizi!
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Poleni sana na 'ntandao' wenu wa voda.
    Tigo is all we all need. Zamani tulikuwa tunawacheka kwamba hawajasambaa, sasa wapo kila kona.
    Mtandao si kabila, hameni tu!
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mbona mtandao wa tigo upo bomba tu, mie voda nilihama zamani niliona mizinguo.
     
  20. j

    jomma New Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua TIGO ndio mtandao unaohitajika kwa kila mtanzania, pamoja na promotion zote zilizopo, xtrema sms, voice xtreme, xtreme sms ucpime, etc. lakini bado mtandao unadunda tu! Hakuna network erroe wala pending request! Hata hivyo, matatizo ya mtandao ni jambo la kawaida na kabla hujaamua kuhamia mtandao mwingine, you real should have good reason for it!
     
Loading...