Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom KUTUWEKEA LAKI NANE KWENYE AKAUNTI ZETU NI UTAPELI

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dr Klinton, Feb 16, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wateja wenzangu wa Vodacom kwa Sasa kila mtu ana laki nane kwenye simu yake ambazo huwezi kuzitoa je huu si utapeli????
    Ingiza namba *150*55#
    Password weka namba yeyote
    Halafu angalia salio
    lakini hazihamishiki wala kuchukulika
    Na wameweka hizi pesa bila Hata ya consent zetu
    Hii si Sawa sijui Nini wadau mnalichukuliaje?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe Dr,
    Hizo codes hazihamishi hela kwenye Mpesa yangu aisee? ha ha haaa!

    Anyway, hiyo ni test account.... ni constant tu imewekwa kama mfano!
     
  3. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What does test account mean?
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mi naenda kuwadai watawekaje hela ambazo sijawahi kizishika then ziwe za magumashi account yangu sio ya test
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu ni kweli, wanatuzingua hivi!
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilisikia Vodacom MPESA wanataka kuanzisha products za mikopo, labda ndio wapo kwenye testing. Na nyie wadau ni wadadisi mno! Mbona kupata MENU ya MPESA ni *150*00#. Sasa huku kwenye *150*55# mmefikaje? Pengine ukiongea na mtu aliyekupa hii code atakwambia mantiki yake
     
  7. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    ngoja namimi nikanunue line ya voda com fasta....wakikosea tuu natoa duuu wngine hatujawahi kushika ma - laki
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  9. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kama wanaweka mile stone mpya kukopa itakuwa poa kabisa manake kwenye SME mikopo inahitajika kuna jamaa wanacharge mpaka 30% kwa mwezi na unatakiwa kuweka gari/kadi na nyumba kama unayo. Sasa ikiwa MPESA watatoa kutakuwa hakuna longolongo.
     
  10. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    test acount ndio nini hii '???
    Hii line ni yangu na kama wanaifanyia test lazima waombe consent kwa mmiliki wa line labda kama sielewi
     
  11. D

    Dumisha Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hata Airtel inakupa the same info?
     
  12. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata tigo wameweka da same
     
  13. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani anayejua atufahamishe maana hata mm nimejaribu kwny line yangu ya tigo nikakuta credit balance ni 150000.
     
  14. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mpo pori gani nyie? Kuna benki mpya inaitwa M-BANK nimesikia kuwa inamilikiwa na Mh nimrod mkono kwa pamoja na wahindi flani hivyo wanafanya test ya mobile banking hata ukifungua utaona taarifa ya test account. Nimeiona hapa arusha maeneo ya clock tower karibu na kanisa la lutheran hivyo si vodacom kama mtoa mada anavyodai
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mweeee wasitufanyie hivi ba hivi leo ni ijumaaa uwiiiii mtekeyo bar wangenijui mi ni nani leo...
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,726
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hapo hakuna cha test wala nini,
    Hizi hela zimepigwa mahali na hapo zinahifadhiwa kwa muda kusubiri upepo utulie,
    Then ndio zinahamishiwa kunakohusika,
    Kalaghabaho!!!!
     
  17. u

    ureni JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sawa nimeiona wakiianzisha hiyo tutashukuru ni huduma nzuri itatusaidia mambo ya kuenda kupanga foleni kwenye ma ATM na mabenk yatakua hamna mambo yote yatakua electronical.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunakushukuru Kamanda wetu!
     
  19. M

    Malila JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nipo Nangurukuru mkuu,
    afadhari ulivyotoa maelezo mazuri.
     
  20. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu co voda 2 ni laini yoyote jaribu....
     
Loading...