Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom kuna tatizo kubwa kwenye internet yenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AMARIDONG, Mar 23, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    TOKEA JUMAPILI NIMEPATA SHIDA YA KUTUMIA MODEM YANGU YA VODACOM ,KILA NIKIWEKA BANDLE WANAKATA HELA NA SIPATI MEGABITE HATA MOJA ,NIMEPIGA SIMU MARA NYINGI HUDUMA KWA JAMII WANANIAMBIA TUPE MUDA MPAKA LEO HALI NI HIYO HIYO

    kweli mmebweteka
     
  2. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni kweli
    jaribu ku ping
     
  3. m

    matshs Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    njoo uchukue stick ya TTCl hapa usihofu kutumia stick zipo nyingi!! na huduma ni bora
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    aisee nafikiri leo wasiporekebisha nitahamia mtandao mwingine,wamenni kata hela bila huduma
     
Loading...