Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom kuna nini????

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtanzania haswa, Mar 21, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nasikia kulikua na mpango wa kuwauzia wafanyakazi wa Vodacom zile voda shops, ni wafanyakazi pekee ndio waliotakiwa kuzinunua.

    sasa nasikia EL kachukua voda shops za morogoro zote. je ni kweli
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Tetesi
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wezi wa kodi hao wanatakiwa wafukuzwe na kuwekwa ndani. haiingi akilini hizi kampuni zinakwepa kodi tena mchana kweupe kwa kutumia mafisadi yaliyojichimbia ndani ya CCM.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kwani hujui EL na RAZIZ ni mashost,sasa RAZIZI ana share kubwa pale Voda thats y imekua simpe kwa huyo monduli presidaa kununua hizo voda shops za moroo
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si kweli kwamba zile vodashops zinauziwa kwa wafanyakazi wa vodacom tuu.
    Zinauzwa kwa mwananchi yeyote tuu, miye jamaa yangu wa karibu hafanyi kazi voda lakini amenunua.
    Na ninavyojua miye Morogoro kuna vodashop moja tuu sasa mtoa mada anaposema EL amenunua Voda shops zote za Morogoro, Mh sielewi!!
     
  6. K

    Kikambala Senior Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wamebinafisha vitengo vingi tu,ikiwemo Engineering plus mitambo sasa itakuwa Nokia simens
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280

    Huyo jamaa athibitishe kuwa huyo EL kaninua vodashop zote za morogoro ili isije ikawa analeta chuki zake hapa. Tusijaribu kuleta chuki ila tutoe vitu vyenye uhakika. Nachukia mafisadi lakini uongo pia ni ufisadi.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hakuna ukweli hapo hakukuwepo na issue km hiyo ya kuwauzia wafanyakazi. mwenye uwezo wa kundesha anapewa. halafu alphatel ni ya lowasa na ni super dealer wa voda miaka mingi so kwa nini asipewe VSHOP wakati yeye ni super dealer?
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280

    Huyo jamaa athibitishe kuwa huyo EL kaninua vodashop zote za morogoro ili isije ikawa analeta chuki zake hapa. Tusijaribu kuleta chuki ila tutoe vitu vyenye uhakika. Nachukia mafisadi lakini uongo pia ni ufisadi.
     
  10. Kamanda

    Kamanda Senior Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yangu macho wanaJF
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mcheck vizuri anaweza kuwa katumwa na mzee manywele.

    Unataka uniambie ukienda Manungu, Kilombelo, Kilosa, Mikumi, Ifakara hakuna Voda shop?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280

    Hii nimeikuta sehemu
    [​IMG] Re: CCM yatapatapa; Masha asema chama kimemeguka

    [​IMG] Originally Posted by nngu007 [​IMG]

    Tume hiyo ya vijana inaundwa na Riziki Pembe ambaye ni mjumbe toka UVCCM Zanzibar, Fadhili Njagilo mwenyekiti vijana Iringa, Hussein Bashe, mjumbe bara ambaye pia ni mwenyekiti wa tume hiyo, Rogas Shemwelekwa mjumbe UVCCM Tanga, Daud Smail toka UVCCM Zanzibar, Ashura Shengondo toka UVCCM bara na Anthon Mavunde mjumbe toka UVCCM bara.







    Waislamu wa5.

    Makafir wa2


    kweli BAKWATA ni TAWI mama la CCM ​
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mfanyakazi wa vodacom? maana wangelalamika staff wa voda ingekuwa swa tu, nachelea kusema umedandia gari kwa mbele haujui lolote lile!

    after all vodacom siyo mali ya umma, waacheni wenyewe!
     
  14. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamii naomba mnijuze. Hivi isue kama hizi huwa zinatangazwa wapi? manake hata mimi ningetamani kumiliki vodashop.
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Umeambiwa hiyo ni mali ya watu binafsi. Wewe subiri TTCL ambayo ni ya umma kama itauzwa itatangazwa kwa mujibu wa the Public Procurement Act, 2004! Private sector haifungwi na sheria ya kutangaza mali wanazouza au kukodisha! Teh teh
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii ni ni sasa New Thread au Unachangia thread iliyopo?
     
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Subiri Mod akuone maana alisha-warn juu ya hili!!!
     
Loading...