Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom kujitoa kudhamini miss tanzania......

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Jan 27, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Kuna taarifa zimeanza kusambaa kuwa VODACOM-Tanzania inaweza ikajitoa kudhamini Miss Tanzania muda si mrefu watatoa taarifa rasmi.Akiongea Meneja Masoko wa Vodacom ndugu George Rwehumbiza alisema tayari barua ya kuonyesha wazo lao la kutaka kujitoa wamekwisha liwakilisha kwa Mkurugenzi wa Rino Agency ndugu Hashim Lundenga.Pengine hii inaweza kuwa ni pigo kubwa kwa waandaaji wa shindano hili na inaweza kuwa ndio mwanzo wa Hashim Lundenga kupoteza sehemu ya mapato yake kwa kiasi kikubwa.Alipotafutwa ili kutoa maelezo juu ya hili hakuweza kukubali wala kukataa juu la hili zaidi ya kutoa maelezo marefu yasiyo jibu swala husika.

    source:Mwananchi
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kwani kabla ya vodacom wallikuwa wanadhaminiwa na nani? Hata hivyo mashindano yenyewe hayana tija. Rene Meza keshaliona hilo
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani mdhamini alikua vodacom peke yake? Sioni hata umuhimu wa shindano hili ilobaki basi tuu.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mamiss watakuwa wamepunguziwa idadi ya wanaume wa kutembea nao ili kushinda.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    SIO TETESI NI KWELI...Rene Meza aliuliza.... Vodacom tuna sponsor v2 vipi? Binti Makamba akajibu... Ligi ya Bara,Miss TZ etc...
    Shs.ngapi? Billion 1 kila event...
    Rene Meza akajibu....Khaaa yaani kitu cha siku 1 tu shs.Billion 1 FUTA FUTA FUTA HIYO... LOL...
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Bora pia haya mashindano yanashabikia ukahaba
     
  7. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwananchi inaandika rumours!!...kwanini hawafanyi uchunguzi? sina imani nao tena
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mmh nahc ww ulikuwepo Mliman City cku ile...umecopy na kupaste km ilivyo.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    Asante Mungu hayo mashindano ya Miss Tanzania hakuna cha maana zaidi ya ukahaba ni wakati mzuri serekali kupitia vyombo vyake wakayafutilia mbali mabinti wetu badala ya kutuvalia vichupi wakazane kupiga shule.
     
  10. t

    testa JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakyanani uncle Lundenga kama ni kweli Vodacom wanataka kukuharibia mradi wako lo!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,559
    Likes Received: 2,062
    Trophy Points: 280
    Wakitoka voda poa tu tutapata wengine wadhamni wengi sana wanatafuta mileage na penetration!watajuta baaadae wakitutosa!!
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chedhea Rene weyeeee...
     
  13. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo TANAPA
     
  14. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wamefulia au? maana nasikia sasa hivi hali ni mbaya,MD mpya kachachamaa kweli kweli
     
  15. tama

    tama JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aaaaaah kwani wadhamini ni wao tu!!!!!!!!!!udhamini ni kama kiti cha daladala akishuka mwingine anapanda..
     
  16. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ni kweli sijui itabidi waombe uzamini tigo
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,559
    Likes Received: 2,062
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha Rene wala nini atachemsha tu maana kasi yake haina support na pia yuko pekeyake atachemsha tu
     
  18. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    si kweli mkuu jamaa kaja na timu yake
     
  19. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwikwikwikwikwikwikwikwikwi
     
  20. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Inabidi wahamie AIRTEL!
     
Loading...