Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VodaCom Kimenuka..wafanyakazi mamia kupigwa chini muda wowote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonowapaka, Dec 7, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimesikia leo asubuhi
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa akikuta umetundika hii post humu atakuelewaje?
    Marafiki kama ninyi sio kabisa! Wakati mwenzio ana matatizo kwenu ninyi ni furaha. Hata kama kaukwaa umeneja wa voucher ...naye si anaingiza kipato kinachomuwezesha kukidhi mahitaji?
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rafiki mnafiki....
     
  4. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkono wa paka muda wowote unageuka kiganja cha chui
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu, rafiki yako kakupa nyeti ya hali halisi ya ajira yake kuwa mashakani matokeo yake umeamua kumfunga kengele
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa furaha yako hapo ni nini??
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    roho ya paka
     
  8. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wangu ni umasikini wa mawazo kufurahia matatizo ya mwenzako tena ambayo yako nje ya uwezo wake mathalani hili la kupunguzwa kazi. Watu wengi tunapungukiwa ufahamu wa wivu wa maendeleo ni kupambana kwa kipato halali kufanya maendeleo yenye tija. Kama una kesha na kuwaombea wenzako waporomoke utashangazwa na mambo ya Dunia hii jamaa anaweza kupata kazi nyingine bomba zaidi ya hiyo. Nawe ukabaki hapo hapo na mtima nyongo wako.
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Hardbody na A/C vilikukuwa vinakuumiza sana? Nyie ndio mnaliwa tigo kwa uroho wa pilau
     
  10. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    By Kiranja Mkuu "Kwa hiyo Hardbody na A/C vilikukuwa vinakuumiza sana? Nyie ndio mnaliwa tigo kwa uroho wa pilau"

    Duh Mkuu ww ndo umeua kabisaaa no more comment.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!! Hizo ndio salamu za Rene Meza kwa wafanyakazi wa Vodacom?
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mimi ni meneja wa kukwangua vocha jamani nitaenda wapi?
     
  13. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Tupe Source mkuuu ....................
     
  14. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wabongo wanafiki!
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Vodacom mtandao wenye wateja wengi kuliko mitandao mengine lakini unazidiwa na airtel kwa ulipaji kodi.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Anafanya restructuring na si KUPUNGUZA wafanyakazi weye khaaaaaa
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    mkuu voda ni matangazo tu.shukrani iwaende ilmd vicoba yao iitwayo m-pesa ndo inalipa mishahara..mjini walishindwa rent pale ppf na bmtl victoria wakabanana mlimani city
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nawapa pole wapige kazi inaweze kuwa majungu tu
    hawawezi kupigwa chini wkt kuna mikataba walisaini
    sheria za kazi zitawalinda.kama ni notice lazima iwe kwa mujibu wa sheria na stahili watapewa
     
  19. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwa nini wanapigwa chini?Mbona hii thread ipo uchi.
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani anguko la wenzio kwako ni sherehe!? Mimi pia huwa ninawaonea wivu kwa achievements zao ila siwaombei mabaya yawakute bali huwa nina-fight kuwafikia walipo na hata kuwapita kabisa,chuki haijengi.
     
Loading...